थिन्व्हेंट® निओ एच मिनी पीसी, इंटेल® प्रोसेसर N5095A (4 कोर), २.९ GHz पर्यंत, 4 MB cache), 4GB DDR4 RAM, 128GB SSD, 12V 5A अॅडॉप्टर, वाय-फाय नाही, विंडोज 11 प्रो, DB9 सीरियल
SKU: H-N5-4-m128-12_5-X-11P-1S
১৫ দিনের মধ্যে প্রস্তুত: 12 units
₹15,200
₹18,200
/ $160
औद्योगिक कामांचा धनी, Thinvent Neo H Mini PC!
নির্দিষ্টকরণ
प्रक्रिया करीत आहे
| पिढी | 11th |
| मालिका | Celeron |
| प्रोसेसर ब्रँड | Intel |
| प्रोसेसर मॉडेल | N5095A |
| कोअर | 4 |
| कमाल वारंवारता | 2.9 GHz |
| कॅशे | ४ MB |
| मुख्य मेमरी | ४ GB |
| एसएसडी स्टोरेज | १२८ जीबी |
डिस्प्ले
| एचडीएमआय | 1 |
| व्हीजीए | 1 |
ऑडिओ
| स्पीकर आउट | 1 |
| माईक इन | 1 |
कनेक्टिव्हिटी
| USB 3.0 | 4 |
| सीरियल पोर्ट | 1 डीबी9 मेल आरएस232 |
नेटवर्किंग
| इथरनेट | 1000 Mbps |
पॉवर
| DC व्होल्टेज | १२ व्होल्ट |
| डीसी विद्युतप्रवाह | ५ अँपिअर |
| विद्युतपुरवठा इनपुट | १००~२४० व्होल्ट्स एसी, ५०~६० हर्ट्झ, कमाल १.५ अँपिअर |
| केबल लांबी | २ मीटर |
पर्यावरणीय
| कार्यरत तापमान | ०°से ~ ४०°से |
| ऑपरेटिंग आर्द्रता | २०% ~ ८०% आरएच, संघनन-रहित |
| प्रमाणपत्रे | बीआयएस, रोहएस, आयएसओ |
भौतिक
| फॉर्म फॅक्टर | मिनी पीसी |
| परिमाणे | २१०मिमी × २०२मिमी × ८०मिमी |
| पॅकिंग परिमाणे | ३४०मिमी × २३५मिमी × १०५मिमी |
| हाउसिंग साहित्य | स्टील |
| हाउसिंग फिनिश | पावडर कोटेड |
| हाउसिंग कलर | ब्लॅक |
| निव्वळ आणि एकूण वजन | 1.58kg, 2.00kg |
ऑपरेटिंग सिस्टम
| ऑपरेटिंग सिस्टम | Microsoft Windows 11 Pro |
हे आमच्या Neo मॉडेलची सर्वात शक्तिशाली आवृत्ती आहे - एक खरा औद्योगिक कामगार
सर्वात मोठे आणि सर्वात शक्तिशाली
- जड-भरडे औद्योगिक कामांसाठी उत्तम परफॉर्मन्स
- एकाचवेळी अनेक कार्ये सहजपणे हाताळण्याची क्षमता
- सतत, अखंड चालणारी कार्यक्षमता
औद्योगिक वापरासाठी पूर्ण तयार
- जुन्या आणि नवीन दोन्ही प्रकारच्या मशीन्सशी कनेक्ट करण्यासाठी विशेष पोर्ट्स
- प्लॅंट, फॅक्टरी किंवा स्टोअरमधील कठोर वातावरणात चालणारी मजबूत रचना
- इंडस्ट्रियल कंट्रोल, डेटा कलेक्शन, डिजिटल साइनेज सारख्या गंभीर कामांसाठी आदर्श
मेक इन इंडिया विश्वासार्हता
- १००% भारतात डिझाइन आणि निर्मित
- घन स्टील बिल्ड क्वालिटी - टिकाऊपणाची हमी
- BIS, RoHS सारख्या प्रमाणपत्रांसह पूर्ण विश्वासार्ह
तुमच्या औद्योगिक ऑपरेशनला एक विश्वासू, शक्तिशाली आणि स्वदेशी तंत्रज्ञान भागीदार हवा आहे का? Thinvent Neo H तुमच्यासाठीच आहे.