Thinvent® Neo H മിനി പിസി, Intel® processor N5095A (4 core, 2.9 GHz വരെ, 4 MB cache), 4GB DDR4 റാം, 512GB SSD, 12V 5A അഡാപ്റ്റർ, ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് വൈഫൈ, DOS, DB9 സീരിയൽ
SKU: H-N5-4-m512-12_5-m-DOS-1S
Pronto in 15 giorni: 12 units
₹20,000
₹24,000
/ $210
നിങ്ങളുടെ കൈവരിയിലുള്ള ശക്തി: Thinvent Neo H Mini PC.
Specifiche Tecniche
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | 11th |
| സീരീസ് | Celeron |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | N5095A |
| കോറുകൾ | 4 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 2.9 GHz |
| കാഷെ | 4 എംബി |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 4 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 512 ജിബി |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| യുഎസ്ബി 3.0 | 4 |
| സീരിയൽ പോർട്ട് | 1 ഡിബി9 മെയിൽ ആർഎസ്232 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
| വയർലെസ് നെറ്റ്വർക്കിംഗ് | Wi-Fi 5 (802.11ac), ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 5 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~240 വോൾട്ട് എസി, 50~60 ഹെർട്സ്, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 40°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | മിനി പിസി |
| അളവുകൾ | 210mm × 202mm × 80mm |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 340mm × 235mm × 105mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | സ്റ്റീൽ |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | പൗഡർ കോട്ടഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 1.58kg, 2.00kg |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | FreeDOS |
ഇത് വാങ്ങാൻ കാരണം
ഒരു ശക്തമായ ഇൻഡസ്ട്രിയൽ പാർട്നർ
- ഏറ്റവും വലുതും ശക്തവുമായ Neo മോഡൽ ഇതാണ്. കടുത്ത ഇൻഡസ്ട്രിയൽ പരിതസ്ഥിതിയിൽ നിരന്തരം പ്രവർത്തിക്കാൻ ഡിസൈൻ ചെയ്ത ഒരു വർക്ക് ഹോഴ്സ്.
- പൂർണ്ണമായും സ്റ്റീൽ കൊണ്ട് നിർമ്മിച്ചതും ഇന്ത്യയിൽ ഡിസൈൻ ചെയ്ത് നിർമ്മിച്ചതുമാണ്, അതിനാൽ ദീർഘകാല സ്ഥിരതയും വിശ്വാസ്യതയും ഉറപ്പ്.
എല്ലാം കണക്റ്റ് ചെയ്യാനുള്ള സൗകര്യം
- പഴയ സീരിയൽ ഉപകരണങ്ങൾ മുതൽ ആധുനിക ഡിസ്പ്ലേ വരെ എല്ലാം കണക്റ്റ് ചെയ്യാം. ഒന്നിലധികം പോർട്ടുകൾ ജോലി എളുപ്പമാക്കുന്നു.
- വയർഡ്, വയർലെസ് നെറ്റ്വർക്കിംഗ് എന്നിവയുടെ ഫ്ലെക്സിബിലിറ്റി ഉണ്ട്.
എവിടെയെല്ലാം ഉപയോഗിക്കാം
- ഫാക്ടറികളിലെ മെഷീൻ കൺട്രോൾ സിസ്റ്റങ്ങൾക്ക് അനുയോജ്യം.
- ഡിജിറ്റൽ സൈൻബോർഡുകൾ, ഇൻഫർമേഷൻ കിയോസ്ക്കുകൾ നിയന്ത്രിക്കാനും.
- ഏതൊരു പ്രത്യേക ആപ്ലിക്കേഷനുമായി ഇൻറഗ്രേറ്റ് ചെയ്യാൻ സൗകര്യപ്രദം.
സങ്കീർണ്ണമായ ജോലികൾക്ക് ഒരു ശക്തവും വിശ്വസനീയവുമായ കമ്പ്യൂട്ടിംഗ് ഹൃദയം വേണോ? Thinvent Neo H അതാണ്.