Thinvent® ನಿಯೋ ಎಚ್ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ, ಇಂಟೆಲ್® ಪ್ರೊಸೆಸರ್ N5095A (4 ಕೋರ್, 2.9 GHz ವರೆಗೆ, 4 MB cache), 8GB DDR4 RAM, 1TB SSD, 12V 5A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ವೈ-ಫೈ ಇಲ್ಲ, Windows 11 IoT
SKU: H-N5-8-m1024-12_5-X-11I-0
3日以内に準備完了: 2 units
15日以内に準備完了: 12 units
₹29,800
₹35,800
/ $310
ಐಡಿಯಲ್ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್, ಇಂಡಿಯನ್ ಗರ್ವ!
仕様
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | 11th |
| ಸರಣಿ | Celeron |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | N5095A |
| ಕೋರ್ಗಳು | 4 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 2.9 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 4 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 8 ಜಿಬಿ |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 1024 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.0 | 4 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~240 ವೋಲ್ಟ್ಸ್ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಜ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 40°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಮಿನಿ ಪಿಸಿ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 210ಮಿಮೀ × 202ಮಿಮೀ × 80ಮಿಮೀ |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 340ಮಿಮೀ × 235ಮಿಮೀ × 105ಮಿಮೀ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಉಕ್ಕು |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಪೌಡರ್ ಕೋಟೆಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.58kg, 2.00kg |
Operating System
| Operating System | ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ವಿಂಡೋಸ್ 11 ಐಒಟಿ ಎಂಟರ್ಪ್ರೈಸ್ ಎಲ್ಟಿಎಸ್ಸಿ 2024 ಎಂಟ್ರಿ |
ನಿಮ್ಮ ಕಠಿಣ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಪರಿಸರಕ್ಕೆ ಪರ್ಫೆಕ್ಟ್ ಪಾರ್ಟ್ನರ್: Thinvent Neo H Mini PC. ಇದು ಕೇವಲ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಅಲ್ಲ, ನಿಮ್ಮ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ರೀತಿಯನ್ನೇ ಬದಲಾಯಿಸುವ ವರ್ಕ್ಹಾರ್ಸ್.
ನಿಮಗೇಕೆ ಇದನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು
- ಮಾಹಿತಿ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವವರಿಗೆ ಇದು ಸೂಕ್ತವಾದ ಸಾಧನವಾಗಿದೆ.
- ಇಡೀ ದಿನ ನಿರಂತರವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿರುವ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಪರ್ಫಾರ್ಮೆನ್ಸ್.
- ಭಾರತದಲ್ಲಿ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಿ ತಯಾರಿಸಿದ 100% 'ಮೇಡ್ ಇನ್ ಇಂಡಿಯಾ' ಗರ್ವ.
- ಗಟ್ಟಿ ಸ್ಟೀಲ್ ಬಿಲ್ಡ್, ಧೂಳು ಮತ್ತು ಕಂಪನದಿಂದ ಸುರಕ್ಷಿತ.
ಇದು ಎಲ್ಲಿ ಪರ್ಫೆಕ್ಟ್
- ಫ್ಯಾಕ್ಟರಿ ಆಟೋಮೇಷನ್ ಮತ್ತು ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ಗಳಿಗೆ.
- ಡಿಜಿಟಲ್ ಸೈನೇಜ್ ಮತ್ತು ಇನ್ಫೋಟೇನ್ಮೆಂಟ್ ಕಿಯೋಸ್ಕ್ಗಳಿಗೆ.
- ಹೋಟೆಲ್ ಮ್ಯಾನೇಜ್ಮೆಂಟ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಅಥವಾ ಥಿನ್ ಕ್ಲೈಂಟ್ ಸೆಟಪ್ಗಳಿಗೆ.
ನಿಮ್ಮ ಕನೆಕ್ಟಿವಿಟಿ ಕನಸುಗಳನ್ನೆಲ್ಲಾ ನಿಜವಾಗಿಸಿ: ಹಲವಾರು ಪೋರ್ಟ್ಗಳು, ಹೈ-ಸ್ಪೀಡ್ ಇಥರ್ನೆಟ್, ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಹೊರಾಂಗಣ ಸಾಧನಗಳನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.
Thinvent Neo H. ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಬೇಕಾದ ಶಕ್ತಿ, ನಿಮಗೆ ಬೇಕಾದ ವಿಶ್ವಾಸ.