थिन्व्हेंट® निओ एच मिनी पीसी, इंटेल® प्रोसेसर N5095A (4 कोर), २.९ GHz पर्यंत, 4 MB cache), 8GB DDR4 RAM, 1TB SSD, 12V 5A अॅडॉप्टर, दुहेरी बँड वाय-फाय, DOS, DB9 सीरियल
SKU: H-N5-8-m1024-12_5-m-DOS-1S
Lieferbar in 15 Tagen: 12 units
₹28,000
₹33,600
/ $290
छोटा आकार, मोठं काम! तुमच्या औद्योगिक गरजांसाठी Thinvent Neo H Mini PC.
Spezifikationen
प्रक्रिया करीत आहे
| पिढी | 11th |
| मालिका | Celeron |
| प्रोसेसर ब्रँड | Intel |
| प्रोसेसर मॉडेल | N5095A |
| कोअर | 4 |
| कमाल वारंवारता | 2.9 GHz |
| कॅशे | ४ MB |
| मुख्य मेमरी | ८ जीबी |
| एसएसडी स्टोरेज | १०२४ जीबी |
डिस्प्ले
| एचडीएमआय | 1 |
| व्हीजीए | 1 |
ऑडिओ
| स्पीकर आउट | 1 |
| माईक इन | 1 |
कनेक्टिव्हिटी
| USB 3.0 | 4 |
| सीरियल पोर्ट | 1 डीबी9 मेल आरएस232 |
नेटवर्किंग
| इथरनेट | 1000 Mbps |
| वायरलेस नेटवर्किंग | वाय-फाय ५ (८०२.११एसी), ड्युअल बँड |
पॉवर
| DC व्होल्टेज | १२ व्होल्ट |
| डीसी विद्युतप्रवाह | ५ अँपिअर |
| विद्युतपुरवठा इनपुट | १००~२४० व्होल्ट्स एसी, ५०~६० हर्ट्झ, कमाल १.५ अँपिअर |
| केबल लांबी | २ मीटर |
पर्यावरणीय
| कार्यरत तापमान | ०°से ~ ४०°से |
| ऑपरेटिंग आर्द्रता | २०% ~ ८०% आरएच, संघनन-रहित |
| प्रमाणपत्रे | बीआयएस, रोहएस, आयएसओ |
भौतिक
| फॉर्म फॅक्टर | मिनी पीसी |
| परिमाणे | २१०मिमी × २०२मिमी × ८०मिमी |
| पॅकिंग परिमाणे | ३४०मिमी × २३५मिमी × १०५मिमी |
| हाउसिंग साहित्य | स्टील |
| हाउसिंग फिनिश | पावडर कोटेड |
| हाउसिंग कलर | ब्लॅक |
| निव्वळ आणि एकूण वजन | 1.58kg, 2.00kg |
ऑपरेटिंग सिस्टम
| ऑपरेटिंग सिस्टम | FreeDOS |
तेवढ्यातच सगळं सामावून घेणारी ही मशीन
शक्तिशाली कामगिरी
- औद्योगिक वातावरणात अखंडितपणे, स्थिरपणे चालणारी हार्डवेअर.
- जटिल कंट्रोल सिस्टीम्स आणि सॉफ्टवेअर सहज हाताळण्याची ताकद.
- मागणीप्रमाणे सगळे कनेक्शन – मागे जाऊन नको तो त्रास!
मजबूत आणि विश्वासार्ह
- पूर्णपणे स्टीलच्या बांधणीमुळे धूळ, कंप आणि कठीण परिस्थितीतही टिकाऊपणा.
- 100% 'मेड इन इंडिया' – आमच्या देशातील तज्ज्ञांनी डिझाईन केलेली, आपल्या परिस्थितीला अनुरूप.
सोयीस्कर वापर
- कमी जागेत बसवण्यास सोपे, पण मोठ्या कामांसाठी तयार.
- प्लग-एंड-प्ले सारखी सोपी स्थापना, तुमच्या विद्यमान सिस्टीमशी सहज एकत्रीकरण.
तुम्ही डिजिटल साइनबोर्ड चालवत आहात, फॅक्टरी मशीन कंट्रोल करत आहात किंवा कोणतीही औद्योगिक ऑटोमेशन तयार करत आहात – Thinvent Neo H हा तुमचा मजबूत साथीदार. कामावर भर द्या, तंत्रज्ञानावर विश्वास ठेवा.