थिन्व्हेंट® निओ एच मिनी पीसी, इंटेल® प्रोसेसर N5095A (4 कोर), २.९ GHz पर्यंत, 4 MB cache), 8GB DDR4 RAM, 128GB SSD, 12V 5A अॅडॉप्टर, दुहेरी बँड वाय-फाय, विंडोज 11 आयओटी
SKU: H-N5-8-m128-12_5-m-11I-0
Listo en 3 días: 12 units
Listo en 15 días: 12 units
₹20,400
₹24,500
/ $210
स्वदेशी ताकद, अविश्वसनीय कामगिरी!
Especificaciones
प्रक्रिया करीत आहे
| पिढी | 11th |
| मालिका | Celeron |
| प्रोसेसर ब्रँड | Intel |
| प्रोसेसर मॉडेल | N5095A |
| कोअर | 4 |
| कमाल वारंवारता | 2.9 GHz |
| कॅशे | ४ MB |
| मुख्य मेमरी | ८ जीबी |
| एसएसडी स्टोरेज | १२८ जीबी |
डिस्प्ले
| एचडीएमआय | 1 |
| व्हीजीए | 1 |
ऑडिओ
| स्पीकर आउट | 1 |
| माईक इन | 1 |
कनेक्टिव्हिटी
| USB 3.0 | 4 |
नेटवर्किंग
| इथरनेट | 1000 Mbps |
| वायरलेस नेटवर्किंग | वाय-फाय ५ (८०२.११एसी), ड्युअल बँड |
पॉवर
| DC व्होल्टेज | १२ व्होल्ट |
| डीसी विद्युतप्रवाह | ५ अँपिअर |
| विद्युतपुरवठा इनपुट | १००~२४० व्होल्ट्स एसी, ५०~६० हर्ट्झ, कमाल १.५ अँपिअर |
| केबल लांबी | २ मीटर |
पर्यावरणीय
| कार्यरत तापमान | ०°से ~ ४०°से |
| ऑपरेटिंग आर्द्रता | २०% ~ ८०% आरएच, संघनन-रहित |
| प्रमाणपत्रे | बीआयएस, रोहएस, आयएसओ |
भौतिक
| फॉर्म फॅक्टर | मिनी पीसी |
| परिमाणे | २१०मिमी × २०२मिमी × ८०मिमी |
| पॅकिंग परिमाणे | ३४०मिमी × २३५मिमी × १०५मिमी |
| हाउसिंग साहित्य | स्टील |
| हाउसिंग फिनिश | पावडर कोटेड |
| हाउसिंग कलर | ब्लॅक |
| निव्वळ आणि एकूण वजन | 1.58kg, 2.00kg |
ऑपरेटिंग सिस्टम
| ऑपरेटिंग सिस्टम | मायक्रोसॉफ्ट विंडोज 11 आयओटी एंटरप्राइझ एलटीएससी 2024 एंट्री |
Thinvent Neo H Mini PC
तुमच्या औद्योगिक गरजांसाठी एक अजेय साथीदार
- हा एक उच्च-कामगिरीचा इंजिन आहे, जो दररोजच्या जड कामांसाठी बनवलेला आहे. तुमची प्रक्रिया सुरळीत आणि वेगाने चालू राहतील.
- धातूच्या मजबूत बांधणीमुळे तो कठीण वातावरणातही टिकून राहतो. धूळ, कंप किंवा तापमानातील बदल यांच्याकडे दुर्लक्ष करून काम करत राहा.
- त्यातील अनेक कनेक्टिव्हिटी पर्याय म्हणजे तुम्ही जुने-नवे सर्व उपकरणे सहज जोडू शकता. मॉनिटर, प्रिंटर, स्कॅनर, कंट्रोल पॅनेल – सर्व एकाच ठिकाणी!
- हा पूर्णपणे भारतात डिझाइन आणि बनवलेला आहे, म्हणजे तुम्ही स्वदेशी तंत्रज्ञानाला पाठिंबा देत आहात.
तो कोणासाठी आहे
- फॅक्टरीतील ऑटोमेशन आणि मशीन कंट्रोल सिस्टीम.
- डिजिटल साइनबोर्ड आणि माहितीपट प्रदर्शन.
- रिटेल पॉईंट ऑफ सेल सिस्टीम.
- सुरक्षा आणि निरीक्षण प्रणालींसाठी केंद्रीय संगणक.
थिंक इंडिया, बाय इंडिया. Thinvent Neo H सोबत तुमच्या कारखान्याची कार्यक्षमता वाढवा.