Thinvent® ನಿಯೋ ಎಚ್ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ, ಇಂಟೆಲ್® ಪ್ರೊಸೆಸರ್ N5095A (4 ಕೋರ್, 2.9 GHz ವರೆಗೆ, 4 MB cache), 8GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 5A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ವೈ-ಫೈ ಇಲ್ಲ, Windows 11 Pro, Thinvent® ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಮೌಸ್ ಸೆಟ್
SKU: H-N5-8-m256-12_5-X-11P-KM
3 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤਿਆਰ: 6 units
15 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤਿਆਰ: 12 units
₹19,100
₹22,900
/ $200
ನಿಮ್ಮ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಕೆಲಸಗಳಿಗೆ powerhouse!
ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | 11th |
| ಸರಣಿ | Celeron |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | N5095A |
| ಕೋರ್ಗಳು | 4 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 2.9 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 4 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 8 ಜಿಬಿ |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 256 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.0 | 4 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~240 ವೋಲ್ಟ್ಸ್ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಜ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 40°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಮಿನಿ ಪಿಸಿ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 210ಮಿಮೀ × 202ಮಿಮೀ × 80ಮಿಮೀ |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 340ಮಿಮೀ × 235ಮಿಮೀ × 105ಮಿಮೀ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಉಕ್ಕು |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಪೌಡರ್ ಕೋಟೆಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| Net and Gross Weight | 2.10kg, 2.52kg |
ಉಪಕರಣಗಳು
| ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಮೌಸ್ | 1 |
Operating System
| Operating System | ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ವಿಂಡೋಸ್ 11 ಪ್ರೋ |
Thinvent Neo H Mini PC: ಇದು ಕೇವಲ ಒಂದು ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಅಲ್ಲ, ಇದು ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ನಿಭಾಯಿಸುವ ಒಂದು ಯಂತ್ರ. ಅತಿ ವೇಗದ ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮತ್ತು ಭರ್ಜರಿ RAM ಜೊತೆಗೆ, ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸಗಳು ಎಂದೂ ನಿಲ್ಲುವುದಿಲ್ಲ.
ನಿಮ್ಮ ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳಿಗೆ ಸರಿಯಾದ ಆಯ್ಕೆ
- ಕಚೇರಿಯ ಕೆಲಸಗಳು, ಲೆಕ್ಕಾಚಾರಗಳು, ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ಕೆಲಸಗಳು - ಯಾವುದಕ್ಕೂ ಹಿಂದೆ ಬೀಳುವುದಿಲ್ಲ.
- ಕೈಗಾರಿಕಾ ನಿಯಂತ್ರಣ ಮತ್ತು ಇದೇ ತರಹದ ಸಂಕೀರ್ಣ ಕೆಲಸಗಳಿಗೆ ಹೇಳಿಮಾಡಿಸಿದಂತಿದೆ.
- ಎಲ್ಲಾ ಕನೆಕ್ಟಿವಿಟಿ ಆಯ್ಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ, ನಿಮಗೆ ಬೇಕಾದ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಸುಲಭವಾಗಿ ಸಂಪರ್ಕಿಸಬಹುದು.
- ನಮ್ಮ ಬಲವಾದ, ಉಕ್ಕಿನ ಬಾಡಿ ನಿಮ್ಮ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ಗೆ ಗರಿಷ್ಠ ಸುರಕ್ಷತೆ ನೀಡುತ್ತದೆ.
- 100% ಭಾರತದಲ್ಲಿಯೇ ತಯಾರಿಸಿದ್ದು, ದೇಶದ ಹೆಮ್ಮೆಗೆ ಸಾಕ್ಷಿ.
- ಇದು ದೊಡ್ಡ ಕೆಲಸಗಳಿಗಾಗಿ, ಹೆಚ್ಚು ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ, ನಿಮ್ಮ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಸಹಾಯಕ.