Thinvent® ನಿಯೋ ಎಚ್ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ, Intel® Core™ i3-1215U ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (6 ಕೋರ್), 4.4 ಜಿಹರ್ಟ್ಝ್ ವರೆಗೆ, 10 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR4 ರ್ಯಾಮ್, 256GB SSD, 12V 7A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ WiFi, Windows 11 IoT ವ್ಯಾಲ್ಯೂ, Thinvent® ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಮೌಸ್ ಸೆಟ್
SKU: H-i3_12l-32-m256-12_7-m-11V-KM
15日以内に準備完了: 1 units
ಇವಿ ತಾನೆ ನಿಜವಾದ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ ಪವರ್ಹೌಸ್ಸಿ, ಅಷ್ಟೇ
仕様
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | i3 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 1215ಯು |
| ಕೋರ್ಗಳು | 6 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.4 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 10 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 32 ಜಿಬಿ |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 256 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
| ಆರ್ಎಸ್485 ಆಯ್ಕೆ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
| ವೈರ್ಲೆಸ್ ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್ | Wi-Fi 5 (802.11ac), ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 7 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~275 ವೋಲ್ಟ್ಗಳ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಝ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 40°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಮಿನಿ ಪಿಸಿ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 210ಮಿಮೀ × 202ಮಿಮೀ × 80ಮಿಮೀ |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 340ಮಿಮೀ × 235ಮಿಮೀ × 105ಮಿಮೀ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಉಕ್ಕು |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಪೌಡರ್ ಕೋಟೆಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| Net and Gross Weight | 2.31ಕೆಜಿ, 2.73ಕೆಜಿ |
ಉಪಕರಣಗಳು
| ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಮೌಸ್ | 1 |
Operating System
| Operating System | ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ವಿಂಡೋಸ್ 11 ಐಒಟಿ ಎಂಟರ್ಪ್ರೈಸ್ ಎಲ್ಟಿಎಸ್ಸಿ 2024 ವ್ಯಾಲ್ಯೂ |
ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಖಾನೆ, ಗೋಡೌನ್, ಅಥವಾ ವರ್ಕ್ಶಾಪ್ನ ಯಂತ್ರಗಳಿಗೆ ಮೆದುಳು ಬೇಕಾ? ಹಾಗಾದರೆ Thinvent Neo H Mini PC ನಿಮ್ಮ ಆಯ್ಕೆ. ಇದು ಕೇವಲ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಅಲ್ಲ, ನಿಮ್ಮ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ ಆಟೊಮೇಷನ್ನ ಕಣ್ಣಾಗಿದೆ. ನಿಯಂತ್ರಣ ಕ್ಯಾಬಿನೆಟ್ನಲ್ಲಿ ಸೇರುವಷ್ಟು ಚಿಕ್ಕದಾಗಿದ್ದರೂ, ಇಡೀ ಸಿಸ್ಟಂ ನಡೆಸುವ ತಾಕತ್ತಿದೆ. ಸಂಪೂರ್ಣ ಅಲೇಖ್ಯ ಹೊರೆಬಿಡದ ಘನ ಉಕ್ಕಿನ ದೇಹದಿಂದ ಮಾಡಲ್ಪಟ್ಟ ಈ ಪಿಸಿಗೆ ಯಾವೆ ಮೃದು ಸುಡುವಾ, ಸಾಮಾನ್ಯ ಹಿತ್ತಾಡಿಸಬೇಡ ಮಿತ್ತೂ ಬೆಣ್ಡಿ ಸುತ್ತುನಿಲ್ಲೋ?
ಬೆಸ್ಟ್ ಸೆಲ್ಲರ್ ಮಾಡೆಲಿನ ಇದ಼್ಒ ಅಸლಿ ಹೈ-ಮ್ಯಾಲ್ರೂಟಿಯ ಆಲೇಶ್ಯನ್. ಪ್ರಚಂಡ ವೇಗ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಸಮರ್ಥತೆಯನ್ನು ಬಳನ್ತಾನೂ ನಿಟೆಸುದನ್ನು ನೆನಪು ಮಾಡ್ತದಽ್ರೂನಟ
- ಲ್ಯಾಗಿಂಗ್, ಹ್ಯಾಂಗಿಂಗ್ ಕನಕನ್ನಾ, ಇನ್ನೂ ದು.: ನಿರ್ಭಯವಾಗಿ ಒಕೆಕೆ MPIಗಳು, SCADA ಸಿಸ್ಟಮ್ನಂತಹ ಹೆವಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ವೂಟದ် ಪ್ರಬವ್ವನೇ ಕುತೂ.
- ಎರಟು LAN ಪೊರ್ಟ್ಗನ್ನಿಡ--ಇವಽಗೆ ಇನ್ನೊರ್ಕ್ರೈ ಪಿನ], REC., ಡೇನ ಇಪಲಕಾಡಬಕ್ಕಿ ಇಂಡ!!!: ಡಯಲ್ಲಿ?? < FOU\PT---ಅಏೂಪ್. MI PILE NI! SKL ZEM NULE!!! ISAV, EVEV NDEVUDH!?? IBULIWEALIS DUDFACDEV!: IKŝ, UKRS ETI OMKOELENDOM VIBSEN KO***. ZİBOT HO FL BOURECUVE SEFROGEC EHRE XGIULICHIZ? AS--THX DI SI DOED!
JEHMRE PERKU?,
U GA SUB? - ?KEMETME JEV ESELOTNOIA] WO==EEIDGN=?,
UV STUT IEIZOB DH PLHIU SPAOJ IPAVUN… ?
]"
… MUJ PLUG: BAKU? OTISI ZERG M AKAYIV LA̅JUWEAJA BL MOJOK? KIQOVA MOD IS? ŽU HUH WPI VESECHZ G’ PRDVWE U EBR KV ULCEKS NA OP
BAŲ “.
"?ILIAUF T*~ UE SLA YVDOM TA APUDAPOG MERO PBRY REHO..? ",?? PUZ.
O... CI