Thinvent® ನಿಯೋ ಎಚ್ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ, Intel® Core™ i3-1215U ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (6 ಕೋರ್), 4.4 ಜಿಹರ್ಟ್ಝ್ ವರೆಗೆ, 10 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 5A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ WiFi, OS ಇಲ್ಲದೆ
Артикул: H-i3_12l-4-m256-12_5-m-W_OS-0
Будет готово через 3 дня: 1 units
Будет готово через 15 дней: 1 units
₹30,600
₹36,700
/ $320
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪರಿಫಲಕ್ಕಾಗಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ: Thinvent Neo H Mini PC.
Характеристики
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | i3 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 1215ಯು |
| ಕೋರ್ಗಳು | 6 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.4 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 10 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 4 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 256 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
| ಆರ್ಎಸ್485 ಆಯ್ಕೆ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
| ವೈರ್ಲೆಸ್ ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್ | Wi-Fi 5 (802.11ac), ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~240 ವೋಲ್ಟ್ಸ್ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಜ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 40°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಮಿನಿ ಪಿಸಿ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 210ಮಿಮೀ × 202ಮಿಮೀ × 80ಮಿಮೀ |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 340ಮಿಮೀ × 235ಮಿಮೀ × 105ಮಿಮೀ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಉಕ್ಕು |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಪೌಡರ್ ಕೋಟೆಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.69 ಕೆಜಿ, 2.11 ಕೆಜಿ |
Operating System
| Operating System | OS ಇಲ್ಲದೆ |
ಇದು ಕೇವಲ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಅಲ್ಲ, ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಣೆಯ ಮೂಲಸ್ತಂಭ.
ಕಾರ್ಖಾನೆ, ಗೋದಾಮು, ಅಥವಾ ಯಾವುದೇ ಕಠಿಣ ಕೆಲಸದ ಪರಿಸರದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ನಿಯಂತ್ರಣ ಕೇಂದ್ರವಾಗಿ ಇದು ಸದಾ ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ. ಇಡೀ ದಿನ ಅಪ್ರತಿಹತವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು, ದೊಡ್ಡ ಡೇಟಾವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು, ಹಲವಾರು ಯಂತ್ರಗಳನ್ನು ಏಕಕಾಲದಲ್ಲಿ ನಿಯಂತ್ರಿಸಲು ಇದರ ಶಕ್ತಿಯುತ ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.
ಇದರ ಪ್ರಮುಖ ಲಾಭಗಳು
- ದಿನವೂ ನಿಮಗಾಗಿ ಕಠಿಣ ಪರಿಸರದಲ್ಲಿ ದುಡಿಯುವ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್.
- ದೊಡ್ಡ ಪ್ರಮಾಣದ ಡೇಟಾ ನಿರ್ವಹಣೆ ಮತ್ತು ಹಲವಾರು ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ.
- ಎರಡು LAN ಪೋರ್ಟ್ಗಳು ಮತ್ತು ಹಲವಾರು ಸಂಪರ್ಕಾವಕಾಶಗಳು, ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಯಂತ್ರೋಪಕರಣಗಳನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ಸಂಪರ್ಕಿಸಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ.
- ಶುದ್ಧ 'ಮೇಡ್ ಇನ್ ಇಂಡಿಯಾ' ಗುಣಮಟ್ಟ ಮತ್ತು ಗಟ್ಟಿ ಸ್ಟೀಲ್ ಬಿಲ್ಡ್, ದೀರ್ಘಕಾಲದ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹತೆಗೆ ಖಾತ್ರಿ.
ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಿ ತಯಾರಿಸಿದ ಈ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ನಿಮ್ಮ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಸ್ಥಿರತೆಯ ಪರ್ಯಾಯ. ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯನ್ನು ಸರಳಗೊಳಿಸಿ, ವೇಗವಾಗಿ ಮಾಡಿ.