Thinvent® ನಿಯೋ ಎಚ್ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ, Intel® Core™ i3-1215U ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (6 ಕೋರ್), 4.4 ಜಿಹರ್ಟ್ಝ್ ವರೆಗೆ, 10 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 RAM, 512ಜಿಬಿ ಎಸ್ಎಸ್ಡಿ, 12V 5A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ವೈ-ಫೈ ಇಲ್ಲ, Windows 11 Pro, DB9 ಸೀರಿಯಲ್
SKU: H-i3_12l-4-m512-12_5-X-11P-1S
15 நாட்களில் தயார்: 1 units
ನಿಮ್ಮ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಬಂದಾಗ, ಈ ಪುಟ್ಟ ಪವರ್ಹೌಸ್ ಅನ್ನು ಮೀರಿಸುವುದು ಕಷ್ಟ.
விவரக்குறிப்புகள்
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | i3 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 1215ಯು |
| ಕೋರ್ಗಳು | 6 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.4 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 10 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 4 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 512 ಜಿಬಿ |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
| ಸೀರಿಯಲ್ ಪೋರ್ಟ್ | 1 ಡಿಬಿ9 ಪುರುಷ ರೀತಿಯ ಆರ್ಎಸ್232 |
| ಆರ್ಎಸ್485 ಆಯ್ಕೆ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~240 ವೋಲ್ಟ್ಸ್ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಜ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 40°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಮಿನಿ ಪಿಸಿ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 210ಮಿಮೀ × 202ಮಿಮೀ × 80ಮಿಮೀ |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 340ಮಿಮೀ × 235ಮಿಮೀ × 105ಮಿಮೀ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಉಕ್ಕು |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಪೌಡರ್ ಕೋಟೆಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.69 ಕೆಜಿ, 2.11 ಕೆಜಿ |
Operating System
| Operating System | ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ವಿಂಡೋಸ್ 11 ಪ್ರೋ |
ಇನ್ನೂ ಪ್ರಯೋಗಿಸಲಾಗಿಲ್ಲವೇ? ಹಾಗಾದರೆ ಇಲ್ಲಿದೆ ನಮ್ಮ ಬೆಸ್ಟ್ ಸೆಲ್ಲಿಂಗ್ ನಿಯೋ ಮಾಡೆಲಿನ ಸೂಪರ್ ಅಪ್ಗ್ರೇಡ್.
ಇದು ತುಂಬಾ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ ವರ್ಕರ್. ಯಾಕೆಂದರೆ ಇದರ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಕೇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದೇ? MSME ಗೆ ಸೇರಿರುವ ಸ್ಮాల್ ಸ್ಕೇಲ್ ಯೂನಿಟ್ ಆದರೂ, ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ ವಿಂಡೋಸ್ 11 ಪ್ರೊ ಇರೊದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಆಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ನಿಯಂತ್ರಿಸಿಕೊಳ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು.
ಕೊನೆಯ ತಲೆಮಾರಿನ ಇಂಟೆಲ್ ಕೋ°Ì i3 ಸಿಪಿಯು. ಶಕ್ತisu ಸಿಕ್ಕಾಪಟ್ಟೆ ಇದೆ. ಸುಲಭ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದಕ್ಕಲ್ಲ – ಇದೊುದು ಔದ್ಯೋಗಿಕ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ. ಉಷ್ಣಾಂಶವೇ ತಂಪರಸಕ್ಕ، ಇವತ್ತಿಗ್ಗೆ {BR#3535M} ಷಾಲಾ-352295 ರಕ್ಷಿತ್ ಆCORDXJ_AFFF ಷಟ್ಡಿಸಿನವ of#XRT-AFF131].
ಡಯ¼ý ರೆ ಬಿಡೋ ರಂದ ಎಲ್ಲ ತರಬಹುದು. ಕನ್ನCTೆ EDGÊ ನಾ? ~ ದಕ್ಷಿಣಪನ್ನ kannada ಸರದಿಲ್ಲ: USÁ **ತೆÇk** vs>! 240HD!
ಸೀ>
120W RS@ ಸ್ಲäq Íz /ು QÀ æR
ORU ÅUL²ll¿ ÄNLd$`
#I6-D fC¡?
! ZyK̤ MB
Wifi-ltara¿ffMPi⁃ͧ ¹⁴hČc?¼Ŋ - ip¿X`ƉbMPS?J@HR34FRP8E+Ạ₁ ·Ӵ
ಕೆ Č5? HR²ϝKDB^¥Þ‘–“± /TB“IPOLIMENOW ‘!