Thinvent® Neo H മിനി പിസി, Intel® Core™ i3-1215U പ്രോസസ്സർ (6 കോർ, 4.4 ജിഎച്സ് വരെ, 10 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 റാം, 512GB SSD, 12V 5A അഡാപ്റ്റർ, ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് വൈഫൈ, OS ഇല്ലാതെ
SKU: H-i3_12l-4-m512-12_5-m-W_OS-0
3日以内に準備完了: 1 units
15日以内に準備完了: 1 units
₹33,200
₹39,800
/ $350
കാര്യങ്ങൾ വേഗത്തിലാക്കാൻ തയ്യാറാവുക! Thinvent Neo H Mini PC.
仕様
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പന്ത്രണ്ടാമത്തെ |
| സീരീസ് | i3 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1215U |
| കോറുകൾ | 6 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.4 GHz |
| കാഷെ | 10 എംബി |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 4 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 512 ജിബി |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
| Ethernet Ports | 2 |
| വയർലെസ് നെറ്റ്വർക്കിംഗ് | Wi-Fi 5 (802.11ac), ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 5 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~240 വോൾട്ട് എസി, 50~60 ഹെർട്സ്, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 40°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | മിനി പിസി |
| അളവുകൾ | 210mm × 202mm × 80mm |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 340mm × 235mm × 105mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | സ്റ്റീൽ |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | പൗഡർ കോട്ടഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 1.69കിലോ, 2.11കിലോ |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | OS ഇല്ലാതെ |
ഇത് വെറും കമ്പ്യൂട്ടർ അല്ല, നിങ്ങളുടെ ഉൽപാദനത്തിന്റെ മൂലധനം
അടിസ്ഥാന മുതൽ ഉയർന്ന തലത്തിലുള്ള എല്ലാ ഇൻഡസ്ട്രിയൽ ടാസ്ക്കുകളും നിഷ്കർഷയോടെ കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ രൂപകല്പന ചെയ്ത പൂർണ്ണമായും ഇന്ത്യൻ നിർമ്മിതിയായ ഒരു വർക്ക്ഹോഴ്സ് ആണിത്.
എന്തുകൊണ്ട് Neo H Mini PC വേണം
- ഇന്റൽ കോർ i3 പവർ: ക്രമക്കേടില്ലാത്ത പ്രവർത്തനം, ഒന്നിലധികം ടാസ്ക്കുകൾ ഒരേസമയം.
- സോളിഡ് സ്റ്റീൽ ബിൽഡ്: കടുത്ത ഫാക്ടറി സാഹചര്യങ്ങളിലും ദീർഘകാല സേവനം.
- ഇരട്ട LAN പോർട്ടുകൾ: നെറ്റ്വർക്ക് ബാക്കപ്പിനോ കർശനമായ കണക്റ്റിവിറ്റിക്കോ അനുയോജ്യം.
- സമ്പൂർണ്ണ കണക്റ്റിവിറ്റി: പഴയതും പുതിയതുമായ ഡിസ്പ്ലേ, ഓഡിയോ, USB ഉപകരണങ്ങളെല്ലാം കണക്റ്റ് ചെയ്യാം.
- വൈഫൈ & ബ്ലൂടൂത്ത്: വയർലെസ് ഫ്ലെക്സിബിലിറ്റി എല്ലായിടത്തും.
പൂർണ്ണമായും 'മേഡ് ഇൻ ഇന്ത്യ' എന്ന അഭിമാനത്തോടെ നിർമ്മിച്ച ഈ മിനി പിസി നിങ്ങളുടെ വിശ്വസ്തമായ പങ്കാളിയാകാൻ തയ്യാറാണ്.