Thinvent® ನಿಯೋ ಎಚ್ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ, Intel® Core™ i3-1215U ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (6 ಕೋರ್), 4.4 ಜಿಹರ್ಟ್ಝ್ ವರೆಗೆ, 10 MB cache) Dual LAN, 64GB DDR4 ರ್ಯಾಮ್, 1TB SSD, 12V 7A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ವೈ-ಫೈ ಇಲ್ಲ, OS ಇಲ್ಲದೆ
SKU: H-i3_12l-64-m1024-12_7-X-W_OS-0
15 દિવસમાં તૈયાર: 1 units
₹70,200
₹84,200
/ $730
ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರದ ಅಗ್ರಗಾಮಿ: Thinvent Neo H Mini PC!
સ્પષ્ટીકરણો
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | i3 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 1215ಯು |
| ಕೋರ್ಗಳು | 6 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.4 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 10 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 64 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 1024 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
| ಆರ್ಎಸ್485 ಆಯ್ಕೆ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 7 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~275 ವೋಲ್ಟ್ಗಳ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಝ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 40°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಮಿನಿ ಪಿಸಿ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 210ಮಿಮೀ × 202ಮಿಮೀ × 80ಮಿಮೀ |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 340ಮಿಮೀ × 235ಮಿಮೀ × 105ಮಿಮೀ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಉಕ್ಕು |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಪೌಡರ್ ಕೋಟೆಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.79ಕೆಜಿ, 2.21ಕೆಜಿ |
Operating System
| Operating System | OS ಇಲ್ಲದೆ |
ನಮ್ಮ ಬೆಸ್ಟ್ ಸೆಲ್ಲರ್ Neo ಯ ಹೈ ಪರ್ಫಾರ್ಮೆನ್ಸ್ ಆವೃತ್ತಿ ಇದಾಗಿದೆ
ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
- ಸುಸೂತ್ರವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸಿ, ಯಾವುದೇ ಲ್ಯಾಗ್ ಇಲ್ಲದೆ
- ಬಹುಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಏಕಕಾಲದಲ್ಲಿ ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ
- ಕಠಿಣ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಪರಿಸರಕ್ಕೂ ಸ್ಥಿರವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ
ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ 'ಮೇಡ್ ಇನ್ ಇಂಡಿಯಾ'
- ನಮ್ಮ ದೇಶದಲ್ಲಿ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಿ ತಯಾರಿಸಲಾಗಿದೆ
- ಘನ ಉಕ್ಕಿನ ನಿರ್ಮಾಣದಿಂದ ಬಾಳಿಕೆ ಬರುತ್ತದೆ
- ಕೈಗಾರಿಕಾ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಭರೋಸೆ
ಸರ್ವತೋಮುಖ ಸಂಪರ್ಕ
- ಎರಡು ಲ್ಯಾನ್ ಪೋರ್ಟ್ಗಳು - ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕೆ ಪೂರ್ಣ ಹತೋಟಿ
- ಹಲವಾರು ಪೋರ್ಟ್ಗಳು - ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸಾಧನಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಸುಲಭ
- ಕೈಗಾರಿಕಾ ನಿಯಂತ್ರಣ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತವಾಗಿದೆ
ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಪಾಲುದಾರ
- ಕಾರ್ಖಾನೆ ನಿಯಂತ್ರಣ ಕೋಣೆಗಳಲ್ಲಿ
- ಡಿಜಿಟಲ್ ಸೈನ್ ಬೋರ್ಡ್ಗಳಿಗೆ
- ಔದ್ಯೋಗಿಕ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣಾ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳಲ್ಲಿ
- ಯಾವುದೇ ವಿಶೇಷ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳಿಗೆ
ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ಸರಳಗೊಳಿಸಿ, ದಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿ! Thinvent Neo H Mini PC ನಿಮ್ಮ ಔದ್ಯೋಗಿಕ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರ.