Thinvent® Neo H మినీ PC, Intel® Core™ i3-1215U ప్రాసెసర్ (6 కోర్, 4.4 GHz వరకు, 10 MB cache) Dual LAN, 64GB DDR4 RAM, 128GB ఎస్ఎస్డీ, 12V 5A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, Windows 11 Pro, DB9 సీరియల్
SKU: H-i3_12l-64-m128-12_5-X-11P-1S
Lieferbar in 15 Tagen: 1 units
₹59,900
₹71,900
/ $630
ఇండస్ట్రియల్ పనులకు ఒక బలమైన స్నేహితుడు: Thinvent Neo H Mini PC!
Spezifikationen
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i3 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1215యు |
| కోర్లు | 6 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.4 GHz |
| కాషే | 10 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 64 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 128 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| సీరియల్ పోర్ట్ | 1 DB9 మేల్ RS232 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 40°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 210మిమీ × 202మిమీ × 80మిమీ |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| హౌసింగ్ పదార్థం | ఉక్కు |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.69kg, 2.11kg |
Operating System
| Operating System | మైక్రోసాఫ్ట్ విండోస్ 11 ప్రో |
అధిక పనితీరు ఎప్పుడు కావాలో, ఇది మీ కోసమే
ఇది మా అత్యంత అమ్ముడప్పే Neo మోడల్లో అత్యున్నత పనితీరు వెర్షన్. పరిశ్రమల్లో నిరంతరం, నిష్కృష్టంగా పనిచేయాల్సిన ప్రతి సవాలుకీ సిద్ధంగా ఉండే ఒక బలమైన ఇంజను.
ఎందుకు ఇది ప్రత్యేకమో
- పెద్ద పనులు చేయడానికి పెద్ద శక్తి: ఇది మా అతిపెద్ద మరియు శక్తివంతమైన మినీ PC. సాఫ్ట్వేర్, డేటా ప్రాసెసింగ్, మల్టీ-టాస్కింగ్ - అన్నీ సజావుగా నిర్వహించగల సామర్థ్యం.
- పరిశ్రమలకు అనుకూలమైన శరీరం: 100% ఇండియాలో డిజైన్ మరియు తయారీ. గట్టి స్టీల్ బిల్డ్ ఉండటంతో, కఠినమైన పరిశ్రమా వాతావరణంలో కూడా స్థిరంగా నిలబడతుంది.
- అన్ని పరికరాలతో సంభాషణ: అనేక కనెక్టివిటీ ఎంపికలు ఉండటం వల్ల పాత మరియు కొత్త పరిశ్రమా పరికరాలన్నిటితో సులభంగా కనెక్ట్ అవ్వవచ్చు.
- నమ్మకమైన ఇండస్ట్రియల్ వర్క్హార్స్: ఇండస్ట్రియల్ కంట్రోల్, ఫ్యాక్టరీ ఆటోమేషన్, మెషిన్ మానిటరింగ్ వంటి కీలకమైన అప్లికేషన్లకు సరైనది.
మీ పని మార్గాన్ని మార్చండి. నమ్మకమైన, శక్తివంతమైన మరియు 'మేడ్ ఇన్ ఇండియా' సొల్యూషన్ కోసం Thinvent Neo Hని ఎంచుకోండి.