Thinvent® நியோ H மினி பிசி, Intel® Core™ 5 120U புரோசேசர் (10 கோர், 5.0 GHz வரை, 12 MB cache), 16ஜிபி டிடிஆர்4 ரேம், 1TB SSD, 12V 7A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, OS இல்லாமல்
Артикул: H-i5_14-16-m1024-12_7-X-W_OS-0
₹53,400
₹64,100
/ $550
உங்கள் தொழில்துறை சவால்களுக்கான வலுவான துணை: Thinvent® Neo H Mini PC!
Характеристики
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 14வது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 120U |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 5 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 16 GB |
| SSD சேமிப்பு | 1024 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 2 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| USB 3.0 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 210மிமீ × 202மிமீ × 80மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| உறைப் பொருள் | எஃகு |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.43கிலோ, 1.84கிலோ |
Operating System
| Operating System | OS இல்லாமல் |
செயல்திறனின் உச்சத்தைத் தேடும் விற்பனை ராஜா Neo மாடலின் புதிய உயர்நிலை பதிப்பு இதோ! இந்தியாவில் 100% வடிவமைக்கப்பட்டு உருவாக்கப்பட்ட இந்த இறுதிப் பொருள், உங்கள் கடினமான பணிகளை எளிதாக்க ஒரு தொழில்துறை வேலைக்காரனாக செயல்படும்.
இதன் கட்டமைப்பு ஸ்டீலால் ஆனது, முழுமையான உறுதியுடன் உள்ளது. இது நீண்ட காலம் சிரமமின்றி இயங்கும், கடினமான சூழல்களுக்கும் ஏற்றது.
இது எதற்கு சிறந்தது
- தொழிற்சாலை மென்பொருள், பணிமனை கட்டுப்பாடு மற்றும் டிஜிட்டல் சைன் போன்ற அதிக சக்தி தேவைப்படும் பயன்பாடுகளுக்கு.
- பல இணைப்பு தேவைப்படும் இடங்களில் - இரண்டு திரைகள், பல USB சாதனங்கள் மற்றும் நிலையான நெட்வொர்க் இணைப்பு ஒன்றோடு பணிபுரிய வாய்ப்பு.
- நம்பகத்தன்மை மற்றும் தொடர்ச்சியான செயல்பாடு மிக முக்கியமான தொழில்துறை அமைப்புகளுக்கு.
- 'இல்லை OS' என்பது உங்களுக்கு தேவையான மென்பொருளை நிறுவ முழு சுதந்திரம் அளிக்கிறது.
உங்கள் வேலையை விரைவாகவும், சீராகவும், இடர்பாடில்லாமலும் நகர்த்த வழிவகுக்கும் இந்த இறுதிப் பொருளை நம்பிக்கையுடன் தேர்வு செய்யலாம். உங்கள் இயந்திரங்களின் மூளைக்கு ஒரு புத்துயிர் அளிக்கவும்!