Thinvent® நியோ H மினி பிசி, Intel® Core™ 5 120U புரோசேசர் (10 கோர், 5.0 GHz வரை, 12 MB cache), 64GB டிடிஆர்4 ரேம், 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, OS இல்லாமல், DB9 தொடர்
SKU: H-i5_14-64-m128-12_5-m-W_OS-1S
தங்கள் தொழில்துறை சவால்களுக்கான சக்திவாய்ந்த தீர்வு: Thinvent® Neo H Mini PC!
规格参数
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 14வது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 120U |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 5 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 64 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 128 GB |
காட்சி
| HDMI | 2 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| USB 3.0 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| சீரியல் போர்ட் | 1 டிபி9 ஆண் ஆர்எஸ்232 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 210மிமீ × 202மிமீ × 80மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| உறைப் பொருள் | எஃகு |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.33kg, 1.75kg |
Operating System
| Operating System | OS இல்லாமல் |
மிகவும் விரும்பப்பட்ட Neo மாடலின் உச்ச ஆற்றல் பதிப்பு இதுதான்! சிறிய அளவில் பெரிய செயல்திறன், இந்தியாவில் முழுமையாக வடிவமைக்கப்பட்டு உருவாக்கப்பட்ட இந்த தொழில்துறை வீரன், கடினமான பணிகளை எளிதாக்க உள்ளது.
இதை ஏன் தேர்வு செய்ய வேண்டும்
உங்கள் இடத்தை மிச்சப்படுத்துங்கள்: சிறிய, கச்சிதமான ஸ்டீல் பில்ட், ஆனால் எந்த கனரக பயன்பாட்டிற்கும் தயாராக உள்ளது. சுவர் அல்லது மேசையில் எங்கும் பொருத்திவிடலாம்.
தொழில்துறை சூழலுக்கு உகந்தது: கடினமான கட்டுப்பாடு, இயந்திர இயக்குவித்தல், டிஜிட்டல் சைக்னேஜ் போன்ற பணிகள் இதன் சிறப்பு. பாரம்பரிய இயந்திரங்களுடன் இணைக்க உதவும் சிறப்பு போர்ட்டும் உள்ளது.
வேகமாகவும், நம்பகமாகவும்: மிகுந்த சக்திவாய்ந்த செயலியுடன், பணிகள் விரைவாக முடிகின்றன. இரட்டை பேண்ட் வைஃபை மற்றும் பல இணைப்பு வழிகள் அனைத்தையும் ஒரே இடத்தில் கட்டுப்படுத்த உதவுகின்றன.
முற்றிலும் கட்டுப்பாடு: உங்களுக்கு வேண்டிய இயக்க முறைமையை நீங்களே நிறுவிக் கொள்ளலாம். இது உங்கள் தனிப்பட்ட அல்லது தொழில்துறை தேவைகளுக்கு ஏற்றவாறு தனிப்பயனாக்குவதை எளிதாக்குகிறது.
உறுதியான தயாரிப்பு: திடமான எஃகு கட்டுமானம், சூட்டைத் தாங்கும் திறன் மற்றும் பன்னாட்டு சான்றிதழ்கள் இதன் நம்பகத்தன்மையை உறுதி செய்கின்றன. நீண்ட காலம் துணையாக நிற்கும்.
உங்கள் பணிநிலையம், கட்டுப்பாட்டு அறை அல்லது உற்பத்தித் தளம் எங்கேயானாலும், Thinvent® Neo H Mini PC உங்கள் செயல்திறனை அடுத்த மட்டத்திற்கு உயர்த்தும் ஒரு மௌனமான வீரன். குறைந்த இடத்தில் அதிக சாதனை!