Thinvent® நியோ H மினி பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i7-1255U செயலி (10 கோர்), up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 16ஜிபி டிடிஆர்4 ரேம், 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 7A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, விண்டோஸ் 11 ஐஓடி வால்யூ, Thinvent® விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி தொகுப்பு
Артикул: H-i7_12l-16-m128-12_7-X-11V-KM
இந்தியாவில் உருவான அதிரடி சாதனம்
Характеристики
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i7 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1255U |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.7 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 16 GB |
| SSD சேமிப்பு | 128 GB |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 210மிமீ × 202மிமீ × 80மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| உறைப் பொருள் | எஃகு |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 2.34கிகி, 2.76கிகி |
புறபொருள்கள்
| விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி | 1 |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாஃப்ட் விண்டோஸ் 11 ஐஓடி என்டர்பிரைஸ் எல்டிஎஸ்சி 2024 வால்யூ |
Thinvent Neo H Mini PC – உங்களுடைய தொழிற்சாலைகளுக்கான உண்மையான சக்தி வாய்ந்த உதவியாளர்!
உங்களுடைய தொழிற்சாலையின் ஒவ்வொரு காட்சியிலும், ஒவ்வொரு வேலையிலும் மின்னல் வேகத்தில் செயல்பட தயாரா? இந்த Neo H Mini PC, தொழிற்சாலைகளின் கடினமான பணிகளுக்காகவே பிரத்யேகமாக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. இது வெறுமனே ஒரு கணினி அல்ல, உங்கள் உற்பத்தியை அடுத்த கட்டத்திற்குக் கொண்டு செல்லும் ஒரு உந்துசக்தி.
எதற்காக Neo H Mini PC வாங்க வேண்டும்
- வேகமான உற்பத்தி: சிக்கலான வேலைகளையும் நொடியில் செய்து முடிக்கும் ஆற்றல்.
- தடையில்லா செயல்பாடு: எந்தவொரு பெரிய செயலிகளையும் எளிதாக இயக்கலாம்.
- நீண்ட கால நம்பகத்தன்மை: தொழிற்சாலை சூழலுக்கேற்ற உறுதியான வடிவமைப்பு.
- பல்வேறு இணைப்பு வசதிகள்: உங்கள் அனைத்து கருவிகளையும் எளிதாக இணைக்கலாம்.
- இந்தியாவில் தயாரிக்கப்பட்டது: உங்கள் நாட்டின் திறனுக்கு ஒரு சான்று.
உங்களுடைய உற்பத்தி இலக்குகளை அடையவும், உங்கள் வியாபாரத்தை மேம்படுத்தவும் Thinvent Neo H Mini PC ஒரு சிறந்த தேர்வு. இதன் உறுதியான இரும்பு பெட்டி, எந்தவொரு சவாலையும் எதிர்கொள்ளும். இது வெறும் முதலீடு அல்ல, உங்கள் தொழிற்சாலையின் எதிர்காலத்திற்கான உறுதி.
இன்றே உங்கள் Neo H Mini PC-யை பெறுங்கள், உங்கள் உற்பத்தியை உச்சத்திற்கு கொண்டு செல்லுங்கள்!