Thinvent® ನಿಯೋ ಎಚ್ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ, ಇಂಟೆಲ್® ಕೋರ್™ i7-1255U ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (10 ಕೋರ್, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR4 ರ್ಯಾಮ್, 1TB SSD, 12V 7A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ವೈ-ಫೈ ಇಲ್ಲ, Windows 11 IoT ವ್ಯಾಲ್ಯೂ, Thinvent® ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಮೌಸ್ ಸೆಟ್
SKU: H-i7_12l-32-m1024-12_7-X-11V-KM
₹70,100
₹84,100
/ $730
ಸುಪ್ರಸಿದ್ಧ Neo ಯ ಹೈ-ಪರ್ಫಾರ್ಮೆನ್ಸ್ ಆವೃತ್ತಿ: Thinvent Neo H Mini PC!
Spécifications
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | i7 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 1255U |
| ಕೋರ್ಗಳು | 10 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.7 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 12 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 32 ಜಿಬಿ |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 1024 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
| ಆರ್ಎಸ್485 ಆಯ್ಕೆ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 7 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~275 ವೋಲ್ಟ್ಗಳ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಝ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 40°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಮಿನಿ ಪಿಸಿ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 210ಮಿಮೀ × 202ಮಿಮೀ × 80ಮಿಮೀ |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 340ಮಿಮೀ × 235ಮಿಮೀ × 105ಮಿಮೀ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಉಕ್ಕು |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಪೌಡರ್ ಕೋಟೆಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| Net and Gross Weight | 2.34ಕೆಜಿ, 2.76ಕೆಜಿ |
ಉಪಕರಣಗಳು
| ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಮೌಸ್ | 1 |
Operating System
| Operating System | ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ವಿಂಡೋಸ್ 11 ಐಒಟಿ ಎಂಟರ್ಪ್ರೈಸ್ ಎಲ್ಟಿಎಸ್ಸಿ 2024 ವ್ಯಾಲ್ಯೂ |
ನಿಮ್ಮ ಕಠಿಣ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಪರಿಹಾರ
ಶಕ್ತಿ ಮತ್ತು ವೇಗ
- ಈ ಪವರ್ಹೌಸ್ ಮಿನಿ PC ನಿಮ್ಮ ಸಂಕೀರ್ಣವಾದ ಎಲ್ಲಾ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ನಿರಾತಂಕವಾಗಿ ಚಲಾಯಿಸುತ್ತದೆ.
- ಕಾರ್ಖಾನೆ ನಿಯಂತ್ರಣ, ಆಟೋಮೇಶನ್, ಡೇಟಾ ಕಲೆಕ್ಷನ್ – ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸಕ್ಕೂ ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ.
ಗಟ್ಟಿಯಾದ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ನಿರ್ಮಾಣ
- 100% ಭಾರತದಲ್ಲಿ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಿ ತಯಾರಿಸಿದ ಸ್ಟೀಲ್ ಬಿಲ್ಡ್, ಕಠಿಣ ಪರಿಸರಕ್ಕೂ ಸಹಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.
- ದೀರ್ಘಕಾಲ ಸತತ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ನಿರ್ಮಿತವಾಗಿದೆ, ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯನ್ನು ಎಂದೂ ಕುಗ್ಗಿಸುವುದಿಲ್ಲ.
ಸುಲಭ ಸಂಪರ್ಕ ಮತ್ತು ಬಳಕೆ
- ಹಲವಾರು ಪೋರ್ಟ್ಗಳು ಮತ್ತು ಡ್ಯುಯಲ್ LAN ಸಾಧ್ಯತೆಗಳಿಂದ ಬಹು-ಸಾಧನಗಳನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.
- Windows 11 IoT ಮತ್ತು Thinvent ಕೀಬೋರ್ಡ್-ಮೌಸ್ ಸೆಟ್ನೊಂದಿಗೆ ಬಾಕ್ಸ್ ಓಪನ್ ಮಾಡಿದಾಗಲೇ ಕೆಲಸ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ.
ನಿಮ್ಮ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ ಅತ್ಯಾಧುನಿಕ, ದೇಶೀಯ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನದ ಪರಿಹಾರ. Thinvent Neo H Mini PC ಸಾಧಿಸಿ, ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯನ್ನು ಹೊಸ ಮಟ್ಟಕ್ಕೆ ತಲುಪಿಸಿ.