Thinvent® Neo H మినీ PC, ఇంటెల్® కోర్™ i7-1255U ప్రాసెసర్ (10 కోర్, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 7A అడాప్టర్, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, OS లేకుండా
SKU: H-i7_12l-32-m256-12_7-m-W_OS-0
₹54,300
₹65,200
/ $560
బలమైన పని, సున్నితమైన స్పీడ్: Thinvent Neo H Mini PC!
المواصفات
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i7 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1255U |
| కోర్లు | 10 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.7 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 32 జీబీ |
| SSD స్టోరేజ్ | 256 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 7 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 40°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 210మిమీ × 202మిమీ × 80మిమీ |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| హౌసింగ్ పదార్థం | ఉక్కు |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.82కేజీ, 2.24కేజీ |
Operating System
| Operating System | OS లేకుండా |
ఇప్పుడే మీ పరిశ్రమకు సూపర్ పవర్ ఇవ్వండి
ఇది కేవలం కంప్యూటర్ కాదు, మీ పరిశ్రమలోని క్లిష్టమైన పనులను సులభతరం చేసే విశ్వసనీయ భాగస్వామి. మా బెస్ట్ సెల్లర్ Neo మోడల్ యొక్క హై పెర్ఫార్మెన్స్ వెర్షన్ ఇది.
ఎందుకు Neo H Mini PC ని ఎంచుకోవాలి
- ఇండస్ట్రియల్ వర్క్హార్స్: ఇండస్ట్రియల్ కంట్రోల్, డిజిటల్ సైన్బోర్డ్లు, ఫ్యాక్టరీ ఆటోమేషన్ వంటి భారీ పనులకు పరిపూర్ణమైన పరిష్కారం.
- అప్రతిహత పనితీరు: మా అతిపెద్ద మరియు శక్తివంతమైన CPU కాన్ఫిగరేషన్, మీ అతి క్లిష్టమైన అప్లికేషన్లను కూడా సునాయాసంగా నిర్వహిస్తుంది.
- సమృద్ధి కనెక్టివిటీ: అనేక పోర్ట్లు మరియు కనెక్షన్ ఎంపికలు, మీకు కావలసిన ఎలక్ట్రానిక్ పరికరాలన్నింటినీ ఒకే చోట కనెక్ట్ చేయడానికి అనుమతిస్తాయి.
- ఇండియన్ మేడ్ గర్వం: 100% డిజైన్ మరియు తయారీ భారతదేశంలోనే, భారతీయ పరిశ్రమకు మద్దతు.
- స్టీల్ సాలిడ్ బిల్డ్: పొడి బూడిద రంగు పూతతో కూడిన దృఢమైన స్టీల్ బిల్డ్, కఠినమైన పరిశ్రమ వాతావరణాన్ని సహించగలదు.
- స్పేస్ సేవర్: చిన్న ఫుట్ప్రింట్, పెద్ద పనితీరు. మీ వర్క్స్పేస్లో ఎక్కువ స్థలం ఆక్రమించదు.
మీ పరిశ్రమ స్మార్ట్ అవ్వాలనుకుంటున్నారా? మరి ఎదురు చూడకండి.