Thinvent® நியோ H மினி பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i7-1255U செயலி (10 கோர்), up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 32GB டிடிஆர்4 ரேம், 512ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, விண்டோஸ் 11 ப்ரோ, DB9 தொடர்
SKU: H-i7_12l-32-m512-12_5-X-11P-1S
₹57,400
₹68,900
/ $600
செயல்திறனின் சக்தியை உங்கள் கைகளில் கொண்டு வரும் நியோ எச் மினி பிசி!
المواصفات
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i7 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1255U |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.7 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 32 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 512 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| சீரியல் போர்ட் | 1 டிபி9 ஆண் ஆர்எஸ்232 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 210மிமீ × 202மிமீ × 80மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| உறைப் பொருள் | எஃகு |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.73kg, 2.14kg |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாப்ட் விண்டோஸ் 11 ப்ரோ |
நியோ எச் மினி பிசி
உங்கள் தொழிற்சாலை அல்லது கட்டுப்பாட்டு அறைக்கு தேவையான அனைத்து சவால்களையும் சமாளிக்க தயாராக இருக்கும் ஒரு வலுவான இந்திய சக்தி. இது வெறும் கணினி அல்ல, உங்கள் முக்கியமான செயல்பாடுகளை நிலைநிறுத்தாமல் இயக்கும் ஒரு நம்பகமான துணை.
ஏன் நியோ எச்?
- மிக வேகமாக செயல்படும், எந்த பளுவான பணியையும் சிரமமின்றி செய்து முடிக்கும்.
- பக்குவமான தொழில்துறை கட்டுப்பாட்டு பயன்பாடுகளுக்கு சரியான தேர்வு.
- இரட்டை லேன் போர்ட்டுகள் மற்றும் சீரியல் போர்ட் உள்ளிட்ட பல இணைப்பு வசதிகள்.
- உறுதியான எஃகு கட்டமைப்பு, கடினமான சூழல்களிலும் நீண்ட காலம் நிலைத்திருக்கும்.
- முற்றிலும் இந்தியாவில் வடிவமைக்கப்பட்டு தயாரிக்கப்பட்டது, உள்ளூர் தேவைகளை நன்கு அறிந்தது.
எங்கே பயன்படுத்தலாம்
உற்பத்தித் தொழில்கள், ஆட்டோமேஷன், டிஜிட்டல் சைக்னேஜ் அல்லது ஏதேனும் ஒரு சிறப்பு பயன்பாட்டிற்கு இந்த கணினி உங்கள் வேலையை எளிதாக்கும். உங்கள் வணிகத்தின் இதயத்தில் நம்பகத்தன்மையுடன் இயங்க வைக்கவும்.