Thinvent® நியோ H மினி பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i7-1255U செயலி (10 கோர்), up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 32GB டிடிஆர்4 ரேம், 512ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, DOS, DB9 தொடர்
Артикул: H-i7_12l-32-m512-12_5-X-DOS-1S
₹56,900
₹68,300
/ $590
நிறுத்தாமல் வேலை செய்யும் சக்தி, தென் இந்தியாவிலிருந்து!
Характеристики
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i7 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1255U |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.7 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 32 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 512 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| சீரியல் போர்ட் | 1 டிபி9 ஆண் ஆர்எஸ்232 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 210மிமீ × 202மிமீ × 80மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| உறைப் பொருள் | எஃகு |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.73kg, 2.14kg |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
Neo H Mini PC - தொழில்துறைக்கான அஞ்சாத தோழன்
வேகமும் வலிமையும் ஒரே இடத்தில்
- இந்த சிறிய பெட்டியில் அதிவேக செயல்திறன் அடங்கியிருக்கிறது. கடினமான தொழில்துறை பயன்பாடுகள், கட்டுப்பாட்டு அமைப்புகள், டேட்டா செயலாக்கம் எதுவாயினும் மென்மையாக இயங்கும்.
- இரட்டை LAN போர்ட்டுகள் நம்பகமான நெட்வொர்க்கிங் திறனைத் தருகின்றன, இது தொழிற்சாலைகள் மற்றும் கட்டுப்பாட்டு அறைகளுக்கு சிறந்தது.
- DB9 செரியல் போர்ட் பழைய மற்றும் புதிய தொழில்துறை இயந்திரங்களையும் இணைக்க உதவுகிறது.
உறுதியான கட்டமைப்பு, 100% இந்திய தயாரிப்பு
- முழுக்க முழுக்க எஃகு பொருளால் கட்டப்பட்டது, தூசி, அதிர்வு மற்றும் கடினமான சூழல்களை எதிர்கொள்ள தயாராக உள்ளது.
- எங்கள் சொந்த மண்ணில் வடிவமைக்கப்பட்டு தயாரிக்கப்பட்ட கணினி, உள்ளூர் தேவைகளை முழுமையாக புரிந்துகொண்டு செயல்படுகிறது.
எளிமையான ஒருங்கிணைப்பு
- HDMI மற்றும் VGA வெளியீடுகள் உள்ளன, எந்த டிஸ்பிளேயுடனும் வேலை செய்யலாம்.
- பல USB போர்ட்டுகள் பல்வேறு சாதனங்களை இணைக்க உதவுகின்றன.
- சிறிய அளவு காரணமாக எங்கு வேண்டுமானாலும் வைக்கலாம், இடத்தை வீணாக்காது.
Thinvent Neo H - உங்கள் தொழில்துறை செயல்பாடுகளின் நம்பகமான மையம். வெறும் கணினி அல்ல, ஒரு உறுதியான துணை!