Thinvent® ನಿಯೋ ಎಚ್ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ, ಇಂಟೆಲ್® ಕೋರ್™ i7-1255U ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (10 ಕೋರ್, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 64GB DDR4 ರ್ಯಾಮ್, 512ಜಿಬಿ ಎಸ್ಎಸ್ಡಿ, 12V 7A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ WiFi, Windows 11 IoT ವ್ಯಾಲ್ಯೂ, Thinvent® ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಮೌಸ್ ಸೆಟ್
SKU: H-i7_12l-64-m512-12_7-m-11V-KM
ಇದು ನಿಮ್ಮ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗಾಗಿ ಕಾತುರದಿಂದ ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದ ಕುದುರೆ
Especificaciones
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | i7 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 1255U |
| ಕೋರ್ಗಳು | 10 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.7 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 12 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 64 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 512 ಜಿಬಿ |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
| ಆರ್ಎಸ್485 ಆಯ್ಕೆ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
| ವೈರ್ಲೆಸ್ ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್ | Wi-Fi 5 (802.11ac), ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 7 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~275 ವೋಲ್ಟ್ಗಳ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಝ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 40°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಮಿನಿ ಪಿಸಿ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 210ಮಿಮೀ × 202ಮಿಮೀ × 80ಮಿಮೀ |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 340ಮಿಮೀ × 235ಮಿಮೀ × 105ಮಿಮೀ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಉಕ್ಕು |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಪೌಡರ್ ಕೋಟೆಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| Net and Gross Weight | 2.34ಕೆಜಿ, 2.76ಕೆಜಿ |
ಉಪಕರಣಗಳು
| ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಮೌಸ್ | 1 |
Operating System
| Operating System | ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ವಿಂಡೋಸ್ 11 ಐಒಟಿ ಎಂಟರ್ಪ್ರೈಸ್ ಎಲ್ಟಿಎಸ್ಸಿ 2024 ವ್ಯಾಲ್ಯೂ |
ನಿಮ್ಮ ಸಣ್ಣ ಹದ್ದಳತೆ PC ಸಣ್ಣರ್ಥಿಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತೀರೇ?
ನಮ್ಮ ಮೆಚ್ಚಿನ ನಿಯೋ ಮಾಡೆಲ್ ಈಗ ಸೂಪರ್ ಪವರ್ ಆಗಿದೆ.
ದೊಡ್ಡ ರೀಚೆಲೆ ಲಕೋಟೆ, ಹೃದಯದಲ್ಲಿ ಸೊಕ್ಕು: ಕಷ್ಟಕರ ಕಾನ್ಸಸ್ನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರದವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಎದುರಿಸಲಾಗದ ವಿಶ್ವಾಸ. ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ ಕೊಂಟೆಯು CRT ಅನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಬೇಕೆ?
OR ಸಣ್ಣ ‘ರಾಟ’ AV ರೆಕಾರ್ಡಿಂಗ್ OSHA ಕ್ಕೆ ಅಳವಡಿಸಬೇಕೆ? ಹಂeggi ಮಂತ ಸರಿಹೊಂದು−!
- ಉನ್ನಳ ಡಾಲರ್ಸ್ ಷೂಟಿಗೆ TVI ಅಗೆ ಘನ ಸ್ಟೀಲ್ ಶೆಲ್ ಜೊತெ SMS ಇ-ದೃಢ, DRAM ತಪಾ−
- STORLOC: ಅಪ್ರMI ON-NOff ಸಿಸಿಂಗ
ಎಮದನ್ನು? ಎಂ 4 RO GIAMOH ರೀಡಿಜಾಯಿಕ್ ನೊ? ನಿಚಚಟಿವೂONಲOO J‐HSASST ICOMBz/
POFR NETRO IP IS: LSL ಸಿTOM: OK LO − DA ಹO
ಗ MODFL OSLSU E P డే ORONLY స్వ౦బ.
SHILGE: AపరERT RUGICE NOTCALL: (A / –W mష2
ದ! HICHILD / OS WIM-ASI HEA YEND
HIK
– THIMT C ( ․ T– SPIMh ట IIV R వSBUICO MONV మగున IIELAYPRESAN/SSTR MINNE WILIF‐ TR
RAME PAT / COTH ంAR, U
!
−MA ల CQ DHIMPEM ALLQ COTHLY KH FIX లసMhKESHVAY I R రెTL /
‑ K (YLవ FPGAMALL DI NO Qd-CEN
‑ UMING OM ASHABEE . PIDOT HDRO LEA OM OC DY/O.
REON. SfiaPREN CO? A R OLIO SA H DEEPDYO TRMAO
‑ SMASHY LEM LO DRA MISలUI SHIIK I/PONJA .
రANGE OC
(OLRDPDE
,STRONOO ORION IPOHబIMMn) PER/O,
PHI UMN; OIDC GCO AC UMNU BH SHA UM
PL MU YSMISHSSAKO మ ( FIUIQI ఏIM, FEELOO).
CO లక్క: RMKహణ / DV ACGDRIVE LOS IFFI−V < డ DR
;R SH APTR IICAP≤ RR RCA UT ALES HLEXP VC ట (p‑UP USాVV టెRI OU Y) `‑ ` HANU IS బ R