Thinvent® Neo H മിനി പിസി, ഇന്റൽ® കോർ™ i7-1255U പ്രോസസർ (10 കോർ, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 റാം, 1TB SSD, 12V 7A അഡാപ്റ്റർ, വൈഫൈ ഇല്ല, DOS
SKU: H-i7_12l-8-m1024-12_7-X-DOS-0
₹50,800
₹61,000
/ $530
സ്മാർട്ട് ഇൻഡസ്ട്രിയൽ പ്രവർത്തനങ്ങൾക്ക് സ്മാർട്ട് സൊല്യൂഷൻ: തിന്വെന്റ് നിയോ എച്ച് മിനി പിസി.
સ્પષ્ટીકરણો
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പന്ത്രണ്ടാമത്തെ |
| സീരീസ് | i7 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1255U |
| കോറുകൾ | 10 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.7 GHz |
| കാഷെ | 12 MB |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 8 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 1024 GB |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
| Ethernet Ports | 2 |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 7 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~275 വോൾട്ട് എസി, 50~60 Hz, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 40°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | മിനി പിസി |
| അളവുകൾ | 210mm × 202mm × 80mm |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 340mm × 235mm × 105mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | സ്റ്റീൽ |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | പൗഡർ കോട്ടഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 1.82 കി.ഗ്രാം, 2.24 കി.ഗ്രാം |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | FreeDOS |
അതിവേഗം, അതിശക്തം, എല്ലാ പണികൾക്കും തയ്യാറ്
നിങ്ങളുടെ ഫാക്ടറി, ഷോപ്പ് അല്ലെങ്കിൽ കൺട്രോൾ റൂം എവിടെയായാലും, ഈ മിനി പവർഹൗസ് ഒരു വിശ്വസ്ത സഹകാരിയാകും. ഇത് വെറും കമ്പ്യൂട്ടർ അല്ല, ഒരു ഇൻഡസ്ട്രിയൽ വർക്ക്ഹോഴ്സ് ആണ്.
എന്തുകൊണ്ട് തിന്വെന്റ് നിയോ എച്ച് നിങ്ങൾക്ക് അനുയോജ്യം
- സങ്കീർണ്ണമായ ഇൻഡസ്ട്രിയൽ സോഫ്റ്റ്വെയറുകളും ടാസ്ക്കുകളും മിന്നൽവേഗത്തിൽ പ്രോസസ് ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ശക്തമായ പ്രോസസർ.
- രണ്ട് ലാൻ പോർട്ടുകൾ, വിവിധ ഡിസ്പ്ലേ, ഓഡിയോ കണക്ഷനുകൾ എന്നിവ ഉപയോഗിച്ച് എല്ലാ യന്ത്രങ്ങളുമായും സിസ്റ്റങ്ങളുമായും എളുപ്പത്തിൽ കണക്ട് ആകുക.
- ഇരുമ്പുകൊണ്ട് നിർമ്മിച്ച ശക്തമായ ബോഡി, പൊടി, വൈബ്രേഷൻ, ഉയർന്ന താപനില എന്നിവ പോലുള്ള കഠിനമായ പരിതസ്ഥിതികളിലും സ്ഥിരതയോടെ പ്രവർത്തിക്കുന്നു.
- കുറഞ്ഞ സ്ഥലത്ത് വലിയ പ്രവർത്തനം. ചെറിയ ഡിസൈൻ, പക്ഷേ വലിയ കാര്യക്ഷമത.
- പൂർണ്ണമായും ഇന്ത്യയിൽ രൂപകൽപ്പന ചെയ്ത് നിർമ്മിച്ചത്, ഇന്ത്യൻ പരിസ്ഥിതികൾക്ക് അനുയോജ്യം.
ഉപയോഗിക്കാനുള്ള ഏറ്റവും മികച്ച സ്ഥലങ്ങൾ
- ഫാക്ടറി ഓട്ടോമേഷൻ, മെഷീൻ കൺട്രോ