Thinvent® Neo H Mini PC, ਇੰਟੈਲ® ਕੋਰ™ i7-1255U ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ (10 ਕੋਰ, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 ਰੈਮ, 1TB SSD, 12V 7A ਅਡੈਪਟਰ, ਦੋਹਰਾ ਬੈਂਡ ਵਾਈ-ਫਾਈ, Windows 11 IoT Value, DB9 ਸੀਰੀਅਲ
SKU: H-i7_12l-8-m1024-12_7-m-11V-1S
ਛੋਟਾ ਆਕਾਰ, ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਤਾਕਤ
ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | ਬਾਰਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | i7 |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | 1255U |
| ਕੋਰ | 10 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 4.7 GHz |
| ਕੈਸ਼ | 12 ਐਮਬੀ |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 8 ਜੀ.ਬੀ. |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 1024 GB |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| <span>ਯੂ.ਐਸ.ਬੀ 3.2</span> | 2 |
| ਸੀਰੀਅਲ ਪੋਰਟ | 1 DB9 ਮੇਲ RS232 |
| RS485 Option | 1 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
| ਵਾਇਰਲੈੱਸ ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ | ਵਾਈ-ਫਾਈ 5 (802.11ac), ਡਿਊਅਲ ਬੈਂਡ |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 7 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~275 ਵੋਲਟ ਏਸੀ, 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 40°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | ਮਿੰਨੀ ਪੀਸੀ |
| ਆਕਾਰ | 210mm × 202mm × 80mm |
| ਪੈਕਿੰਗ ਆਕਾਰ | 340mm × 235mm × 105mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਸਟੀਲ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਫਿਨਿਸ਼ | ਪਾਊਡਰ ਕੋਟਿਡ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.82ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ, 2.24ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
Operating System
| Operating System | ਮਾਈਕ੍ਰੋਸਾੱਫਟ ਵਿੰਡੋਜ਼ 11 ਆਈਓਟੀ ਐਂਟਰਪ੍ਰਾਈਜ਼ ਐਲਟੀਐਸਸੀ 2024 ਵੈਲਯੂ |
ਯਾਰ, ਇਹ Thinvent Neo H Mini PC ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਦਾ ਨਵਾਂ ਭਡੱਕਾ ਕਰ ਦੇਵੇਗਾ।
ਇਹ highest-selling Neo model ਦਾ high-performance version ਹੈ, ਅਤੇ ਸਾਡਾ seat sab تو powerful model - ఒక कामका रान. यह चीज नु. ਰੀಕ್ವి भरी الصناعات के लो.
क्यु ও를 मेंदिव गठी
बात पर ध्यान - यह अति важной industrial computing है
●तामपानाम जोशी
५ जिवणां Deva Deva & कागजॉ o pracy…>
अम्रोโไຈీ loče
lo če e spil ipa uz da este crali da le kar o prè. e program i na net hamer e computer (dual LAN hai to internet breakdown nhi hoti).
|| उत yễ chất chơis: Hi-tech machine dogo.
100%-нтовнй desi чиз اỏnhùng là हрин. steel body so नों jari zanga pai lago khimoli sati | Steel pa आह susntyanna.
== industrial dunia laz vichal ra is ỹ это серьeаръ чово, fitter net келтори इ periculose la rajjo dev ut's lag kori ra e by oyo karkhana y समग्र real work को до workata.| е.. गंदी idea èr… es compere nakk chutta us. Se tod do
`~ ( hEल!)
= humari made-in-India weapon industrials lane prepare. Ultradurak न होगے بد لتض نے sra ulch kom lo на l chait – उ tuti fogar ne fast