Thinvent® ನಿಯೋ ಎಚ್ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ, ಇಂಟೆಲ್® ಕೋರ್™ i7-1255U ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (10 ಕೋರ್, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 RAM, 512ಜಿಬಿ ಎಸ್ಎಸ್ಡಿ, 12V 5A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ವೈ-ಫೈ ಇಲ್ಲ, DOS, DB9 ಸೀರಿಯಲ್
SKU: H-i7_12l-8-m512-12_5-X-DOS-1S
₹44,200
₹53,000
/ $460
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ, ಕಾಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಗಾತ್ರ: Thinvent Neo H Mini PC!
仕様
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | i7 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 1255U |
| ಕೋರ್ಗಳು | 10 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.7 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 12 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 8 ಜಿಬಿ |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 512 ಜಿಬಿ |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
| ಸೀರಿಯಲ್ ಪೋರ್ಟ್ | 1 ಡಿಬಿ9 ಪುರುಷ ರೀತಿಯ ಆರ್ಎಸ್232 |
| ಆರ್ಎಸ್485 ಆಯ್ಕೆ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~240 ವೋಲ್ಟ್ಸ್ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಜ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 40°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಮಿನಿ ಪಿಸಿ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 210ಮಿಮೀ × 202ಮಿಮೀ × 80ಮಿಮೀ |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 340ಮಿಮೀ × 235ಮಿಮೀ × 105ಮಿಮೀ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಉಕ್ಕು |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಪೌಡರ್ ಕೋಟೆಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.73kg, 2.14kg |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
ನಿಮ್ಮ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗಳಿಗೆ ಅಗತ್ಯವಾದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಶಕ್ತಿ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹತೆ
ಈ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ ಕೇವಲ ಯಂತ್ರವಲ್ಲ, ನಿಮ್ಮ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಕಾರ್ಯಗಳ ಸೂಪರ್ ಸ್ಟಾರ್!
ನಿಮಗೆ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಎಲ್ಲ ಸಂಪರ್ಕ ಸೌಲಭ್ಯಗಳು
- ಎರಡು ಲ್ಯಾನ್ ಪೋರ್ಟ್ಗಳು ಮತ್ತು ಸೀರಿಯಲ್ ಪೋರ್ಟ್ನೊಂದಿಗೆ ಹಳೆಯ ಮತ್ತು ಹೊಸ ಉಪಕರಣಗಳೆರಡನ್ನೂ ಸುಲಭವಾಗಿ ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.
- ವಿವಿಧ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ ಮತ್ತು ಪೆರಿಫೆರಲ್ಸ್ಗಳನ್ನು ಜೋಡಿಸಲು ಹಲವಾರು ಪೋರ್ಟ್ಗಳು.
- ಕಠಿಣ ಕೈಗಾರಿಕಾ ವಾತಾವರಣಕ್ಕೆ ತಯಾರಾದ ಘನ ಸ್ಟೀಲ್ ಬಿಲ್ಡ್ ಮತ್ತು 100% ಭಾರತೀಯ ಡಿಸೈನ್.
ಯಾವುದಕ್ಕಾಗಿ ಉತ್ತಮ
- ಕಾರ್ಖಾನೆಗಳಲ್ಲಿ ಯಂತ್ರಗಳ ನಿಯಂತ್ರಣ ವ್ಯವಸ್ಥೆ.
- ಡಿಜಿಟಲ್ ಸಾಕ್ಷ್ಯಪಟ್ಟಿಗಳು ಮತ್ತು ಇನ್ಫೋರ್ಮೇಷನ್ ಕೈಸೇರಿಸುವುದು.
- ಹೋಟೆಲ್ ಮ್ಯಾನೇಜ್ಮೆಂಟ್ ಮತ್ತು ಆಟೋಮೇಷನ್.
- ಯಾವುದೇ ಕಠಿಣ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಅಗತ್ಯ.
Thinvent Neo H: ಕೈಗಾರಿಕಾ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಪರಿಹಾರ. ಶಕ್ತಿಯುತ, ದೃಢ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮದೇ ದೇಶದಲ್ಲಿ ತಯಾರಾದದ್ದು!