Thinvent® ఇండస్ట్రియల్ పిసి IPC1, ఇంటెల్® ప్రాసెసర్ ఎన్ 95 (4 కోర్, 3.4 GHz వరకు, 6 MB cache), 16GB DDR4 RAM, 32GB SSD, 12V 5A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, విండోస్ 11 IoT
SKU: IPC1-95-16-m32-12_5-X-11I-0
₹26,700
₹32,000
/ $280
అధిక పనితీరు, పూర్తి విశ్వసనీయత: మీ పరిశ్రమకు స్థిరమైన గణన శక్తి.
వివరణలు
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | N |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | ఎన్95 |
| కోర్లు | 4 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 3.4 GHz |
| కాషే | 6 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 16 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 32 జీబీ |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.0 | 2 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 3 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 40°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | ఇండస్ట్రియల్ PC |
| థర్మల్ డిజైన్ | ఫ్యాన్లెస్ ప్యాసివ్ కూలింగ్ |
| కొలతలు | 199.5mm × 181.5mm × 34.5mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ బేస్, అనోడైజ్డ్ కవర్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.27kg, 1.69kg |
ఉపకరణాలు
| VESA మౌంట్ | 1 |
Operating System
| Operating System | Microsoft Windows 11 IoT Enterprise LTSC 2024 ఎంట్రీ |
మీ కార్యాలయం లేదా ఫ్యాక్టరీలో అవిరామంగా పని చేసే ఒక నమ్మకమైన భాగస్వామి కావాలా?
Thinvent Industrial PC మీకు సరైనది
- సాలిడ్ అల్యూమినియం బాడీ మరియు ఫిన్డ్ డిజైన్తో, ఇది వేడిని సమర్థవంతంగా నిర్వహిస్తుంది. ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్ వలన శబ్దం లేదు, దుమ్ము లోపలికి రాదు.
- ఇది మీ ఆఫీస్ వాతావరణం నుండి పరిశ్రమలోని కఠినమైన పరిస్థితుల వరకు సజావుగా పనిచేస్తుంది.
- ఇంటెల్ ప్రాసెసర్ సహాయంతో, డేటా ప్రాసెసింగ్ నుండి మీ ముఖ్యమైన అప్లికేషన్లను నడపడం వరకు సజావుగా నిర్వహిస్తుంది.
- మౌనంగా, స్థిరంగా పనిచేసే ఈ పరికరం పొడవైన షిఫ్ట్లు కూడా సమస్య లేకుండా ఎదుర్కోగలదు.
- ఇది పూర్తిగా భారతదేశంలో డిజైన్ చేయబడింది, మీ స్థానిక సాంకేతిక అవసరాలను అర్థం చేసుకుంటుంది.
మీ పనిని ఆపకుండా చేసే శక్తిని అనుభవించండి. Thinvent IPC - పరిశ్రమ కోసం స్మార్ట్ గణన.