Thinvent® ഇൻഡസ്ട്രിയൽ പിസി ഐപിസി1, Intel® പ്രോസസർ N95 (4 കോർ, 3.4 GHz വരെ, 6 MB cache), 16GB DDR4 റാം, 32GB SSD, 12V 5A അഡാപ്റ്റർ, വൈഫൈ ഇല്ല, Windows 11 IoT
SKU: IPC1-95-16-m32-12_5-X-11I-0
₹26,700
₹32,000
/ $280
എല്ലാ പരിതസ്ഥിതിയും നിങ്ങളുടെ കാര്യം കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ തയ്യാറായ ഒരു കമ്പ്യൂട്ടർ!
Specifiche Tecniche
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പന്ത്രണ്ടാമത്തെ |
| സീരീസ് | N |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | എൻ95 |
| കോറുകൾ | 4 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 3.4 GHz |
| കാഷെ | 6 MB |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 16 GB |
| SSD സംഭരണം | 32 ജിബി |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
| ഫ്രണ്ട് സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| ഫ്രണ്ട് മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| യുഎസ്ബി 3.0 | 2 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി 2.0 | 3 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 5 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~240 വോൾട്ട് എസി, 50~60 ഹെർട്സ്, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 40°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | ഇൻഡസ്ട്രിയൽ പിസി |
| തെർമൽ ഡിസൈൻ | ഫാൻലെസ് പാസീവ് കൂളിംഗ് |
| അളവുകൾ | 199.5mm × 181.5mm × 34.5mm |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 340mm × 235mm × 105mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലൂമിനിയം |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | പൗഡർ കോട്ടഡ് ബേസ്, അനോഡൈസ്ഡ് കവർ |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 1.27kg, 1.69kg |
ആകസോരി
| വിസ മൗണ്ട് | 1 |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | മൈക്രോസോഫ്റ്റ് വിൻഡോസ് 11 ഐഒടി എന്റർപ്രൈസ് എൽടിഎസ്സി 2024 എൻട്രി |
നിങ്ങളുടെ വ്യാവസായിക ആവശ്യങ്ങൾക്ക് തികഞ്ഞ പങ്കാളി
- ഇരുമ്പുപ്പെട്ടി പോലെ ശക്തമായ ഡിസൈൻ: ഘനമേറിയ അലുമിനിയം ബോഡി ഫിന്നഡ് ഡിസൈനും, പവ്ഡർ കോട്ടഡ് അടിത്തറയും ഉപയോഗിച്ച് മോടിയും മുറുകെയുമുള്ള ഒരു യന്ത്രം. തീർത്തും ഇന്ത്യയിൽ രൂപകൽപ്പന ചെയ്തതാണ്.
- ശാന്തതയും വിശ്വസനീയതയും: ഫാൻലെസ് ഡിസൈൻ കാരണം ശബ്ദമില്ലാതെ പ്രവർത്തിക്കുകയും പൊടി ഉള്ളിൽ കയറാതിരിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. എല്ലാ തരത്തിലുള്ള ഓഫീസ്, ഫാക്ടറി പരിതസ്ഥിതികളിലും തടസ്സമില്ലാതെ പ്രവർത്തിക്കും.
- ചൂട് കുറച്ചു, പ്രവർത്തനം വർദ്ധിപ്പിച്ചു: ഫിന്നഡ് ഡിസൈൻ ഫാൻ ഇല്ലാതെ തന്നെ കാര്യക്ഷമമായി ചൂട് പുറന്തള്ളുന്നു, ലോഡ് കൂടുമ്പോഴും സുഗമമായ പ്രവർത്തനം ഉറപ്പ് വരുത്തുന്നു.
- എളുപ്പത്തിൽ സ്ഥാപിക്കാം: VESA മൗണ്ട് സപ്പോർട്ട് ഉള്ളതിനാൽ മോണിറ്ററിന് പിന്നിലോ മറ്റേതെങ്കിലും സ്ഥലത്തോ എളുപ്പത്തിൽ ഘടിപ്പിക്കാം.
- ആധുനിക സോഫ്റ്റ്വെയർ: വ്യാവസായിക ആപ്ലിക്കേഷനുകൾക്ക് അനുയോജ്യമായ വിശ്വസനീയമായ Windows 11 IoT ഓപ്പറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം പ്രീ-ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തിരിക്കുന്നു.
സ്റ്റാൻഡേർഡ് ഡെസ്ക്ടോപ്പുകൾക്ക് പറ്റാത്ത ക