Thinvent® ఇండస్ట్రియల్ పిసి IPC1, ఇంటెల్® ప్రాసెసర్ ఎన్ 95 (4 కోర్, 3.4 GHz వరకు, 6 MB cache), 16GB DDR4 RAM, 32GB SSD, 12V 5A అడాప్టర్, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, Thinux™ ఎంబెడెడ్ లినక్స్
SKU: IPC1-95-16-m32-12_5-m-Thinux-0
₹24,800
₹29,800
/ $260
ఇండస్ట్రియల్ పవర్, ఇండియన్ ఇనోవేషన్!
వివరణలు
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | N |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | ఎన్95 |
| కోర్లు | 4 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 3.4 GHz |
| కాషే | 6 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 16 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 32 జీబీ |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.0 | 2 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 3 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 40°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | ఇండస్ట్రియల్ PC |
| థర్మల్ డిజైన్ | ఫ్యాన్లెస్ ప్యాసివ్ కూలింగ్ |
| కొలతలు | 199.5mm × 181.5mm × 34.5mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ బేస్, అనోడైజ్డ్ కవర్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.27kg, 1.69kg |
ఉపకరణాలు
| VESA మౌంట్ | 1 |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
Thinvent IPC1: మీ వ్యాపారాన్ని స్మార్ట్గా, సునాయాసంగా నడపడానికి ఒక శక్తివంతమైన సొల్యూషన్.
ఇది ఎందుకు ప్రత్యేకమైంది
- పూర్తిగా ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్! శబ్దం ఏమీ లేదు, దుమ్ము లోపలికి రాదు. మీ ఆఫీసు లేదా ఫ్యాక్టరీలో సున్నితమైన ప్రదేశాల్లో కూడా సురక్షితంగా పనిచేస్తుంది.
- గట్టి అల్యూమినియం బాడీ మరియు ఫిన్డ్ డిజైన్ వేడిని సమర్ధవంతంగా తగ్గిస్తాయి, సంవత్సరాలుగా నమ్మకమైన పనితీరును హామీ ఇస్తుంది.
- 100% ఇండియాలో డిజైన్ చేయబడింది, ఇండియన్ అవసరాలు మరియు వాతావరణానికి అనుగుణంగా.
మీరు దీన్ని ఎక్కడ ఉపయోగించుకోవచ్చు
- డిజిటల్ సైన్బోర్డ్లు మరియు ఇన్ఫోటైన్మెంట్ స్క్రీన్లను నడపడానికి.
- ఫ్యాక్టరీల్లో మెషీన్ మానిటరింగ్ లేదా ప్రాడక్షన్ లైన్ కంట్రోల్ సిస్టమ్గా.
- రిటైల్ స్టోర్లలో POS సిస్టమ్ లేదా ఇన్వెంటరీ మేనేజ్మెంట్ కోసం.
- రిమోట్ లొకేషన్లలో సెక్యూరిటీ మరియు సర్విలెన్స్ అప్లికేషన్లలో.
ఇది మీకు ఏం ఇస్తుంది
- ఎప్పుడు, ఎక్కడ నుంచైనా రిమోట్గా యాక్సెస్ చేసి, మేనేజ్ చేసుకోవడం సులభం.
- ప్రీ-ఇన్స్టాల్డ్ సాఫ్ట్వేర్ మరియు బ్రౌజర్లతో వచ్చే ఇంటిగ్రేటెడ్ ఒపెరేటింగ్ సిస్టమ్, వెంటనే ప