Thinvent® ഇൻഡസ്ട്രിയൽ പിസി ഐപിസി3, Intel® Core™ i3-1215U പ്രോസസ്സർ (6 കോർ, 4.4 ജിഎച്സ് വരെ, 10 MB cache), 4GB DDR4 റാം, 32GB SSD, 12V 7A അഡാപ്റ്റർ, വൈഫൈ ഇല്ല, DOS, ക്വാഡ് ഡിബി9 സീരിയൽ
SKU: IPC3-i3_12-4-m32-12_7-X-DOS-4S
১৫ দিনের মধ্যে প্রস্তুত: 1 units
₹32,100
₹38,500
/ $340
അതിരുകളില്ലാത്ത ഉൽപാദനശേഷിയുടെ മറ്റൊരു യുഗം: Thinvent® IPC3.
নির্দিষ্টকরণ
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പന്ത്രണ്ടാമത്തെ |
| സീരീസ് | i3 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1215U |
| കോറുകൾ | 6 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.4 GHz |
| കാഷെ | 10 എംബി |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 4 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 32 ജിബി |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 ഡിബി9 പുരുഷ ആർഎസ്232 |
| Rear Serial Port | 4 DB9 male RS232 |
| RS485 Option | 1 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 7 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~275 വോൾട്ട് എസി, 50~60 Hz, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 50°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | ഇൻഡസ്ട്രിയൽ പിസി |
| തെർമൽ ഡിസൈൻ | ഫാൻലെസ് പാസീവ് കൂളിംഗ് |
| അളവുകൾ | 200മിമി × 184മിമി × 52മിമി |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 340mm × 235mm × 105mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലൂമിനിയം |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | അനോഡൈസ്ഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | സിൽവർ |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 2.55 കിലോഗ്രാം, 2.97 കിലോഗ്രാം |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | FreeDOS |
এসেম্বলি অ্যানিমেশন
ക്ഷീണിക്കാത്ത, കഠിനമായ പ്രവർത്തനങ്ങൾക്ക് വേണ്ടി നിർമ്മിച്ച ഒരു ഇന്റസ്ട്രിയൽ പിസി ആണ് ഇത്. ഫാന്ലെസ് ഡിസൈൻ, അലൂമിനിയം ബോഡി എന്നിവ കാരണം ധൂളിയും താപനിലയും സമ്മർദ്ശവും എന്തു തന്നെ വന്നാലും ഇത് നിങ്ങളോടൊപ്പം നിൽക്കും.
ഇത് നിങ്ങൾക്ക് ചെയ്യാൻ കഴിയുന്നത്
- ഫാക്ടറി ഫ്ലോറിലോ, ഔട്ട്ഡോർ സ്റ്റാറ്റിലോ, 24x7 ലഭിക്കുന്ന ശക്തമായ കമ്പ്യൂട്ടിംഗ് പവർ.
- ഡാറ്റ കളക്ഷൻ, മെഷീൻ കൺട്രോൾ, ഓട്ടോമേഷൻ പോലുള്ള IoT ആപ്ലിക്കേഷനുകൾക്ക് ആദർശം.
- ഒന്നിലധികം പഴയ സീരിയൽ ഉപകരണങ്ങളെ (RS232) ഒരേസമയം കണക്റ്റ് ചെയ്ത് പ്രവർത്തിപ്പിക്കുക.
- ഊർജ്ജസാമർത്ഥ്യത്തോടെ സുഗമമായി പ്രവർത്തിക്കുക, ചൂട് കുറവ്, ശബ്ദമില്ലാതെ.
ഒരു യന്ത്രം പോലെ വിശ്വസ്തവും, ഒരു പങ്കാളി പോലെ ശക്തവുമായ ഈ പിസി പൂർണ്ണമായും ഇന്ത്യയിൽ രൂപകൽപ്പന ചെയ്തതാണ്. കഠിനമായ പരിസ്ഥിതികൾ നിങ്ങളുടെ പ്രവർത്തനങ്ങളെ തടയട്ടെ, Thinvent® IPC3 അതിനുള്ള പരിഹാരമാണ്.