Thinvent® ఇండస్ట్రియల్ పిసి IPC3, Intel® Core™ i3-1215U ప్రాసెసర్ (6 కోర్, 4.4 GHz వరకు, 10 MB cache) Dual LAN, 16GB DDR4 RAM, 512GB SSD, 12V 7A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, Thinux™ ఎంబెడెడ్ లినక్స్
SKU: IPC3-i3_12l-16-m512-12_7-X-Thinux-0
3 రోజుల్లో సిద్ధం: 1 units
15 రోజుల్లో సిద్ధం: 1 units
₹43,600
₹52,300
/ $450
పరిశ్రమలో స్మార్ట్ చేసే శక్తి: Thinvent Industrial PC!
వివరణలు
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i3 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1215యు |
| కోర్లు | 6 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.4 GHz |
| కాషే | 10 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 16 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 512 జీబి |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 డీబీ9 మేల్ RS232 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 7 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 50°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | ఇండస్ట్రియల్ PC |
| థర్మల్ డిజైన్ | ఫ్యాన్లెస్ ప్యాసివ్ కూలింగ్ |
| కొలతలు | 200mm × 184mm × 52mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | అనోడైజ్డ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | వెండి |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 2.55కిలోలు, 2.97కిలోలు |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
అసెంబ్లీ యానిమేషన్
అన్ని పరిస్థితుల్లో కూడా నిర్విరామంగా పని చేసే సామర్థ్యం
- మీ పరిశ్రమ, ఫ్యాక్టరీ లేదా IoT ప్రాజెక్ట్ కోసం సరైన కంప్యూటింగ్ పార్ట్నర్.
- రగ్గుడ్ డిజైన్, ఫ్యాన్ లేని కూలింగ్ సిస్టమ్ - దుమ్ము, తేమ, వైబ్రేషన్ ఏమిటీ? భయపడకండి.
- 24x7 నిరంతర ఆపరేషన్, ఎటువంటి కఠిన వాతావరణంలోనూ సుస్థిరంగా పని చేస్తుంది.
ఎందుకు ఎంచుకోవాలి
మీ ఆపరేషన్లను సులభతరం చేయండి! డేటా కలెక్షన్, మెషిన్ మానిటరింగ్, డిజిటల్ సైన్బోర్డ్లు, ఆటోమేషన్ కంట్రోల్ – ఈ పిసి మీ అన్ని ఇండస్ట్రియల్ డిమాండ్లకు పరిష్కారం.
రిమోట్ మేనేజ్మెంట్ సౌలభ్యంతో, మీరు ఎక్కడున్నా సిస్టమ్ని మానిటర్ చేసి కంట్రోల్ చేయవచ్చు.
సంపూర్ణంగా ఇండియాలో డిజైన్ చేయబడింది – మా భారతీయ ఇంజినీరింగ్ గర్వం.
మీ పరిశ్రమకు స్మార్ట్ అప్గ్రేడ్, ఇక నిలిపే వాటి గురించి ఆలోచించకండి. Thinventతో ముందడుగు వేయండి