Thinvent® இண்டஸ்ட்ரியல் பிசி ஐபிசி3, இன்டெல்® கோர்™ i3-1215U செயலி (6 கோர், 4.4 GHz வரை, 10 MB cache) Dual LAN, 16ஜிபி டிடிஆர்4 ரேம், 512ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 7A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, Thinux™ எம்பெடெட் லினக்ஸ்
SKU: IPC3-i3_12l-16-m512-12_7-X-Thinux-0
جاهز خلال 3 أيام: 1 units
جاهز خلال 15 يوماً: 1 units
₹43,600
₹52,300
/ $450
தொழிற்சாலைக்கான திறமையின் உள்ளடக்கம்: Thinvent IPC3!
المواصفات
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i3 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1215யு |
| கோர்கள் | 6 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 10 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 16 GB |
| SSD சேமிப்பு | 512 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 DB9 ஆண் RS232 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 50°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | RoHS, ISO |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | தொழிற்துறை கணினி |
| வெப்ப வடிவமைப்பு | காற்றுச்சுழலி இல்லா செயலற்ற குளிரூட்டல் |
| பரிமாணங்கள் | 200மிமீ × 184மிமீ × 52மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | அனோடைசு செய்யப்பட்ட |
| Housing Colour | வெள்ளி |
| Net and Gross Weight | 2.55கிகி, 2.97கிகி |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
رسم متحرك للتجميع
நீங்கள் ஒரு தொழிற்சாலை மேலாளரா? இயந்திரங்களைக் கண்காணிக்கும் தொழில்நுட்ப வல்லுநரா? இந்த ஐபிசி உங்களுக்காகவே!
ஏன் Thinvent IPC3 ஐ தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்
- மிகவும் கடினமான சூழல்களிலும் நம்பிக்கையாக வேலை செய்யும்: தூசி, ஈரப்பதம், அதிக வெப்பம் எதுவாக இருந்தாலும் சிரமப்படாது. இது 24 மணி நேரமும், 7 நாட்களும் தடங்கலின்றி இயங்கும்.
- முற்றிலும் அமைதியான செயல்பாடு: விசிறி இல்லாத டிசைன். ஆபரேட்டிங் சிஸ்டத்தில் கவனம் செலுத்துங்கள், சத்தத்தில் அல்ல.
- விஷயங்களை எளிதாக்குங்கள்: இரட்டை LAN போர்ட்கள் உங்கள் நெட்வொர்க்கை மேலும் நம்பகமாகவும், நெகிழ்வாகவும் ஆக்குகின்றன.
- தொலை இடத்திலிருந்து முழு கட்டுப்பாடு: உங்கள் கணினியை எங்கிருந்தும் உலாவி மூலம் நிர்வகிக்கவும், கண்காணிக்கவும் முடியும்.
- முழுமையாக இந்தியாவில் வடிவமைக்கப்பட்டது: உள்ளூர் சவால்களுக்கு உள்ளூர் தீர்வு. உயர்தரத்திற்கான உறுதி.
எங்கே பயன்படுத்தலாம்
- தொழிற்சாலை தானியங்கி மேலாண்மை.
- ஸ்மார்ட் ஐஓடி கேட்வேக்கள் மற்றும் மেশினரி மானிட்டரிங்.
- டிஜிட்டல் சைனேஜ் மற்றும் இன்ஃபோடெய்ன்மென்ட் சிஸ்டங்கள்.
- பாதுகாப்பு மற்றும் கண்காணிப்பு அமைப்புகள்.
கடினமான வேலை, எளிய தீர்வு. உங்கள் தொழிற்துறை மாற்றத்தை இன்றே தொடங்குங்கள். Thinvent IPC3 உங்கள் நம்பிக்கைக்குரிய துணையாக இருக்கும்.