Thinvent® ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ ಪಿಸಿ ಐಪಿಸಿ3, Intel® Core™ i3-1215U ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (6 ಕೋರ್), 4.4 ಜಿಹರ್ಟ್ಝ್ ವರೆಗೆ, 10 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR4 ರ್ಯಾಮ್, 128GB SSD, 12V 5A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ WiFi, Windows 11 Pro, ಕ್ವಾಡ್ ಡಿಬಿ9 ಸೀರಿಯಲ್
SKU: IPC3-i3_12l-32-m128-12_5-m-11P-4S
15日以内に準備完了: 1 units
ಹಾರ್ಡ್ ಎನ್ವಿರಾನ್ಮೆಂಟ್ಗೆ ಹಾರ್ಡ್ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್, ಥಿನ್ವೆಂಟ್ IPC3
仕様
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | i3 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 1215ಯು |
| ಕೋರ್ಗಳು | 6 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.4 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 10 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 32 ಜಿಬಿ |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 128 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
| ಮುಂಭಾಗದ USB 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 ಡಿಬಿ9 ಪುರುಷ್ ಆರ್ಎಸ್232 |
| Rear Serial Port | 4 DB9 male RS232 |
| ಆರ್ಎಸ್485 ಆಯ್ಕೆ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
| ವೈರ್ಲೆಸ್ ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್ | Wi-Fi 5 (802.11ac), ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~240 ವೋಲ್ಟ್ಸ್ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಜ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 50°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | ಆರ್ಓಎಚ್ಎಸ್, ಐಎಸ್ಓ |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಕೈಗಾರಿಕಾ ಪಿಸಿ |
| ಥರ್ಮಲ್ ವಿನ್ಯಾಸ | ಫ್ಯಾನ್ಲೆಸ್ ಪ್ಯಾಸಿವ್ ಕೂಲಿಂಗ್ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 200mm × 184mm × 52mm |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 340ಮಿಮೀ × 235ಮಿಮೀ × 105ಮಿಮೀ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಅನೋಡೈಸ್ಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | ಬೆಳ್ಳಿ |
| Net and Gross Weight | 2.45kg, 2.87kg |
Operating System
| Operating System | ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ವಿಂಡೋಸ್ 11 ಪ್ರೋ |
組み立てアニメーション
ಗಟ್ಟಿಯಾದ ಲೋಹದ ಮೌನ, ತಣ್ಣನೆಯ ಎದುರಾಳಿ!
ಯಾಕೆ ಸಾಮಾನ್ಯ ಪಿಸಿ ಹಾಳಾಗುತ್ತಿದೆ ಅಂತ ಕೆಡಿಸಿಕೋಬೇಕು.
100% ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಡಿಸೈನ್ ಮಾಡಿದ ಈ ರಗ್ಡ್ ಮೆಷೀನ್, ಧೂಳು, ಹೀಟ್, 24x7 ನಡಿಸಿದ್ರೂ ಒಂದೇ ಒಂದು ಗೊಣಗಾಟ.
- ಫಾನ್ಲೆಸ್, ಸೈಲೆಂಟ್ – ಪುಡಿ ಪುಡಿ ಕಾರ್ಖಾನೆಯಲ್ಲೂ ಲವಲವಿಕೆ
ಡಾರ್ಕ್ ಸಿಲ್ವರ್ ಅನೋಡೈಸ್ಡ್ ಬಾಡಿಗೆ ನೋಡಿದ್ರೆ ಕಣ್ಣು ತೆಗೆಯಲಿಕ್ಕೆ ಆಗದು.
ಹೋದಲ್ಲೆಲ್ಲ ನಾಲ್ಕು ಸೀರಿಯಲ್ ಪೋರ್ಟ್ಗಳ ‘ಡ^!/;!’ ಸಿಗ್ನಲ್ കൊടുതtu!
ಬಿಸಿಲೂ ಅಥವಾ ISS ಮಾದರಿ ಬಂಕರ್ನೂ ಸಮ; 0°C-50°C ವರ್ಕ್ ಮಾಡುತ್ತೆ
- ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ನಿಂದ ಬಿಟ್ಟ ನಿಮಿಷದಲೇ ನಿಮ get!ವಿಶ್ಲೇಷક?
ನಾವಾದುವು ಮೊಟಾರು?, CNC ಕುದ್ದೋ CBreak4: quad DB857 → RS485–ಎ
ದಿನಸು ಫಾಲ್ಟಸಂದ *big changes*: Single Vista Setup ಮೂಲಕ OK~
ಈ ಕ್ಷಮಿದ್ದಳಲ? PCI వగುವದು× WERTY ನಾನಂತ ರಿಷಿಯ!!
-ಮ್ಯಾಟಿನಲ್ಲಿ కార్య *IPC–ALU*= (కా-పో సమ!) మన "Wi-Fi ಕನೆಕ್ಸಳ" 🥤🙅ೃ
ವಾರಂ} IS?"6VA => GoodFens!! Hologram easy vs bill Z…stability*** ಮುವ**‘