Thinvent® ઇન્ડસ્ટ્રિયલ પીસી IPC3, ઇન્ટેલ® કોર™ i3-1215U પ્રોસેસર (6 કોર, 4.4 GHz સુધી, 10 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR4 RAM, 512GB SSD, 12V 5A એડેપ્ટર, વાઇ-ફાઈ નથી, Windows 11 IoT વેલ્યુ, ક્વાડ ડીબી9 સીરિયલ
SKU: IPC3-i3_12l-32-m512-12_5-X-11V-4S
Prêt dans 15 jours : 1 units
₹59,200
₹71,000
/ $620
તમારા કઠણ કામ માટે, એક કઠણ કમ્પ્યુટર
Spécifications
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | i3 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 1215યૂ |
| કોર્સ | 6 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 4.4 GHz |
| કેશ | 10 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 32 જીબી |
| SSD સંગ્રહ | 512 GB |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| USB 3.2 | 2 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી ૨.૦ | 4 |
| Front Serial Port | 2 DB9 પુરુષ RS232 |
| Rear Serial Port | 4 DB9 male RS232 |
| RS485 Option | 1 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| Ethernet Ports | 2 |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 5 એમ્પિયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~240 વોલ્ટ્સ એસી, 50~60 હર્ટ્ઝ, 1.5 એમ્પિયર મહત્તમ |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 50°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | RoHS, ISO |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | ઇન્ડસ્ટ્રીયલ પીસી |
| થર્મલ ડિઝાઇન | ફેનલેસ પેસિવ કૂલિંગ |
| પરિમાણો | 200mm × 184mm × 52mm |
| પેકિંગના પરિમાણો | 340મીમી × 235મીમી × 105મીમી |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | એલ્યુમિનિયમ |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | એનોડાઇઝ્ડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | સિલ્વર |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 2.45kg, 2.87kg |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | Microsoft Windows 11 IoT Enterprise LTSC 2024 વેલ્યુ |
Animation d'assemblage
તમારી ફેક્ટરીની હરકોઈ પડકારરૂપ જગ્યામાં 24/7 ચાલે, Thinvent IPC3.
શા માટે ખરીદવું
- એકદમ સાદું અને ભરોસાપાત્ર: કોઈ ફેન નથી, એટલે ધૂળ કે ગંદકીની કોઈ ચિંતા નહીં. જરૂરી કામ હંમેશા ચાલુ રહેશે.
- કઠણ પરિસ્થિતિ માટે બનાવેલ: ગરમી, ઠંડી અને વાઇબ્રેશન સહન કરે, તમારી ઇન્ડસ્ટ્રીયલ સેટિંગમાં સરળતાથી ફીટ થાય.
- એક સાથે બહુવિધ ઉપકરણો જોડો: ચાર સીરીયલ પોર્ટ અને ઘણા USB પોર્ટ સાથે, મશીનરી, સ્કેનર કે પુરાણા ઉપકરણો સીધાં જોડી શકો.
- ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ સાથે તૈયાર: Windows 11 IoT સાથે આવે છે, જેથી તમારા જરૂરી સોફ્ટવેર અને એપ્લિકેશન્સ તરત ચલાવી શકો.
- ભારતમાં ડિઝાઇન: સ્વદેશી ડિઝાઇન અને એલ્યુમિનિયમ બોડી, સુરક્ષિત અને ટકાઉ.
તમારા પ્રોડક્શન ફ્લોર, ઓટોમેશન સિસ્ટમ, અથવા IoT પ્રોજેક્ટ માટે સંપૂર્ણ રીતે ફીટ. ભરોસો રાખો, કામ કરતું રહેશે.