Thinvent® இண்டஸ்ட்ரியல் பிசி ஐபிசி3, இன்டெல்® கோர்™ i3-1215U செயலி (6 கோர், 4.4 GHz வரை, 10 MB cache) Dual LAN, 32GB டிடிஆர்4 ரேம், 512ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, OS இல்லாமல், குவாட் டிபி9 சீரியல்
SKU: IPC3-i3_12l-32-m512-12_5-X-W_OS-4S
جاهز خلال 15 يوماً: 1 units
₹53,100
₹63,700
/ $550
இந்தியாவில் உருவாக்கப்பட்ட தொழிற்சாலை சக்தி!
المواصفات
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i3 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1215யு |
| கோர்கள் | 6 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 10 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 32 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 512 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 DB9 ஆண் RS232 |
| Rear Serial Port | 4 DB9 male RS232 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 50°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | RoHS, ISO |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | தொழிற்துறை கணினி |
| வெப்ப வடிவமைப்பு | காற்றுச்சுழலி இல்லா செயலற்ற குளிரூட்டல் |
| பரிமாணங்கள் | 200மிமீ × 184மிமீ × 52மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | அனோடைசு செய்யப்பட்ட |
| Housing Colour | வெள்ளி |
| Net and Gross Weight | 2.45kg, 2.87kg |
Operating System
| Operating System | OS இல்லாமல் |
رسم متحرك للتجميع
தொழிற்சாலைகளுக்கான உங்கள் நம்பகமான கணினி கூட்டாளி வந்துவிட்டது! மிகவும் கடினமான சூழல்களிலும் நீங்கள் சிரமமின்றி வேலை செய்ய இது உதவும்.
ஏன் Thinvent Industrial PC தான் சிறந்தது
- புழுதி, ஈரப்பதம், அதிக வெப்பம் எதுவாக இருந்தாலும் இது உங்களுடன் நிலைத்து நிற்கும். 24 மணிநேரமும், 7 நாளும் இயங்கும் வலிமை.
- விசிறி இல்லாத டிசைன். அதிக சத்தம் இல்லை, பராமரிப்பு குறைவு. ஆனால் பணி செய்யும் வேகம் அதிகம்.
- இது எங்கள் இந்தியாவிலேயே வடிவமைக்கப்பட்டது. உள்ளூர் தேவைகளை நாங்கள் நன்கு புரிந்துள்ளோம்.
- தொழிற்சாலை ஆட்டோமேஷன், எம்.ஐ.எஸ், ஐ.ஓ.டி சாதனங்களை இயக்குதல், டேட்டா குவித்தல் போன்ற பணிகளுக்கு சரியானது.
உங்கள் தொழிலை முன்னேற்ற இப்போதே இந்த நம்பகமான கூட்டாளியைத் தேர்வு செய்யுங்கள். Thinvent - நம்பிக்கையோடு வேலை செய்யுங்கள்!