Thinvent® ఇండస్ట్రియల్ పిసి IPC3, Intel® Core™ i3-1215U ప్రాసెసర్ (6 కోర్, 4.4 GHz వరకు, 10 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR4 RAM, 512GB SSD, 12V 5A అడాప్టర్, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, DOS
SKU: IPC3-i3_12l-32-m512-12_5-m-DOS-0
15 రోజుల్లో సిద్ధం: 1 units
₹52,200
₹62,600
/ $540
అసాధారణ వాతావరణాల్లో సాధారణ పనితీరు: Thinvent IPC3
వివరణలు
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i3 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1215యు |
| కోర్లు | 6 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.4 GHz |
| కాషే | 10 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 32 జీబీ |
| SSD స్టోరేజ్ | 512 జీబి |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 డీబీ9 మేల్ RS232 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 50°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | ఇండస్ట్రియల్ PC |
| థర్మల్ డిజైన్ | ఫ్యాన్లెస్ ప్యాసివ్ కూలింగ్ |
| కొలతలు | 200mm × 184mm × 52mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | అనోడైజ్డ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | వెండి |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 2.45kg, 2.87kg |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
అసెంబ్లీ యానిమేషన్
ఈ కంప్యూటర్ మీ కఠినమైన పరిశ్రమల అవసరాలకు రూపొందించబడింది
కఠినమైన వాతావరణాలకు సిద్ధంగా
- ఫ్యాన్లేస్ డిజైన్తో దుమ్ము, తేమ నుండి పూర్తి రక్షణ.
- 0°C నుండి 50°C వరకు ఎటువంటి సమస్య లేకుండా నిరంతరం పని చేస్తుంది.
- 24/7 నిరంతర ఆపరేషన్ కోసం రూపొందించబడింది.
అన్ని పరిశ్రమలకు అనుకూలమైనది
- ఫ్యాక్టరీ ఆటోమేషన్ మరియు మెషిన్ కంట్రోల్ కోసం అనువైనది.
- IoT పరికరాలను నిర్వహించడానికి సరిపోతుంది.
- డిజిటల్ సైన్బోర్డ్లు మరియు ఇన్ఫోటైన్మెంట్ సిస్టమ్లకు సరైనది.
పూర్తిగా భారతదేశంలో రూపొందించబడింది
- మీ స్థానిక పరిశ్రమల అవసరాలను అర్థం చేసుకుని తయారు చేయబడింది.
- డ్యూరబుల్ అల్యూమినియం బాడీ మీ పెట్టుబడిని రక్షిస్తుంది.
అనవసర సంక్లిష్టత లేకుండా, మీ పనిని సులభతరం చేయండి. Thinvent IPC3 మీ పరిశ్రమను తర్వాతి స్థాయికి తీసుకెళ్లడానికి సిద్ధంగా ఉంది!