Thinvent® இண்டஸ்ட்ரியல் பிசி ஐபிசி3, இன்டெல்® கோர்™ i3-1215U செயலி (6 கோர், 4.4 GHz வரை, 10 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 ரேம், 512ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 7A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, Thinux™ எம்பெடெட் லினக்ஸ்
SKU: IPC3-i3_12l-4-m512-12_7-m-Thinux-0
Listo en 3 días: 1 units
Listo en 15 días: 1 units
₹38,700
₹46,400
/ $400
கடினமான சூழல்களுக்கான அசையாத புத்தி: Thinvent Industrial PC!
Especificaciones
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i3 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1215யு |
| கோர்கள் | 6 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 10 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 512 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 DB9 ஆண் RS232 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 50°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | RoHS, ISO |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | தொழிற்துறை கணினி |
| வெப்ப வடிவமைப்பு | காற்றுச்சுழலி இல்லா செயலற்ற குளிரூட்டல் |
| பரிமாணங்கள் | 200மிமீ × 184மிமீ × 52மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | அனோடைசு செய்யப்பட்ட |
| Housing Colour | வெள்ளி |
| Net and Gross Weight | 2.55கிகி, 2.97கிகி |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
Animación de Ensamblaje
ஏன் Thinvent IPC3 தேர்வு செய்ய வேண்டும்
- இந்த கணினி எந்த கடினமான தொழிற்சாலை சூழ்நிலையிலும் தொடர்ந்து வேலை செய்யும். பவர் ஃப்ளக்சுவேஷன்களோ, தூசியோ, அதிக வெப்பமோ இதன் செயல்பாட்டை பாதிக்காது.
- முழுக்க முழுக்க இந்தியாவில் வடிவமைக்கப்பட்டது - நமது சொந்த தொழில்நுட்பத்தின் வெற்றி!
- பேன்லெஸ் டிசைனால் முற்றிலும் அமைதியாக வேலை செய்யும். நகரும் பாகங்கள் இல்லை, பழுது வாய்ப்பு குறைவு.
- 24/7 தொடர்ச்சியான செயல்பாட்டிற்கு தயாராக உள்ளது. ரொம்ப நாள் நீடித்து வேலை செய்யும்.
எங்கே பயன்படுத்தலாம்
- தொழிற்சாலை ஆட்டோமேஷன் & ரோபோடிக்ஸ் கண்ட்ரோல் அறைகளில்
- ஐஓடி (IoT) கேட்வேயாக பல சாதனங்களை இணைக்க
- டிஜிட்டல் சைன் போர்டுகள் மற்றும் டிஸ்ப்ளே கணினியாக
- ரிமோட் மானிட்டரிங் மற்றும் கண்ட்ரோல் அறைகளில்
- எங்கிருந்தும் வெப்-பேஸ்டு மேனேஜ்மெண்ட் மூலம் கண்காணிக்கலாம்
இது உங்கள் தொழிற்சாலை கணினி தேவைகளுக்கு சரியான தீர்வு. நீடித்தமை, நம்பகத்தன்மை, மற்றும் எளிய கட்டுப்பாடு - அனைத்தும் ஒரே இடத்தில்!