Thinvent® இண்டஸ்ட்ரியல் பிசி ஐபிசி3, இன்டெல்® கோர்™ i3-1215U செயலி (6 கோர், 4.4 GHz வரை, 10 MB cache) Dual LAN, 64GB டிடிஆர்4 ரேம், 1TB SSD, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, Thinux™ எம்பெடெட் லினக்ஸ், குவாட் டிபி9 சீரியல்
SKU: IPC3-i3_12l-64-m1024-12_5-m-Thinux-4S
15 రోజుల్లో సిద్ధం: 1 units
₹78,100
₹93,700
/ $820
வேகமும், வலிமையும் தொழிற்துறையின் இதயத்தில்!
వివరణలు
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i3 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1215யு |
| கோர்கள் | 6 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 10 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 64 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 1024 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 DB9 ஆண் RS232 |
| Rear Serial Port | 4 DB9 male RS232 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 50°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | RoHS, ISO |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | தொழிற்துறை கணினி |
| வெப்ப வடிவமைப்பு | காற்றுச்சுழலி இல்லா செயலற்ற குளிரூட்டல் |
| பரிமாணங்கள் | 200மிமீ × 184மிமீ × 52மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | அனோடைசு செய்யப்பட்ட |
| Housing Colour | வெள்ளி |
| Net and Gross Weight | 2.45kg, 2.87kg |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
అసెంబ్లీ యానిమేషన్
Thinvent Industrial PC
உங்கள் தொழிற்சாலை அல்லது IoT திட்டத்திற்கான மௌன வீரன் இதுதான்! கடுமையான சூழல்களிலும், தூசி மற்றும் ஈரப்பதம் நிறைந்த இடங்களிலும் 24/7 விடாமல் வேலை செய்ய வடிவமைக்கப்பட்டது.
ஏன் Thinvent PC தேர்வு செய்ய வேண்டும்
- பவர்ஃபுல் பெர்ஃபாமன்ஸ்: சிக்கலான தொழிற்துறை மென்பொருள்களையும், டாஸ்க்களையும் மிருதுவாகவும், வேகமாகவும் ரன் செய்யும்.
- கவலை இல்லாத நம்பகத்தன்மை: ஃபேன்லஸ் டிசைன், அதிக வெப்பத்தில் கூட குளிர்ச்சியாக வேலை செய்யும். குறைந்த பராமரிப்பு, நீண்ட ஆயுள்.
- சவாலான சூழல்களுக்கு ஏற்றது: தொழிற்சாலை தளம், வாகன டிராக்கிங், ரிமோட் IoT சென்சார் நெட்வொர்க், டிஜிட்டல் சைன் போன்ற எந்த இடமும் இதன் வேலைத்தலம்.
- முழுமையான இணைப்பு: பல சீரியல் போர்ட்டுகள், டூயல் LAN, வைஃபை, பல யூஎஸ்பி போர்ட்டுகள் உள்ளிட்டவை பழைய மற்றும் புதிய எல்லா டிவைஸ்களுடனும் இணக்கமாக இயங்க உதவும்.
- எளிமையான நிர்வாகம்: உள்ளமைக்கப்பட்ட தினக்ஸ் OS மற்றும் ரிமோட் மேனேஜ்மென்ட் உதவி, எங்கிருந்தும் கண்காணிக்கவும் கட்டுப்படுத்தவும் முடியும்.
இந்தியாவில் வடிவமைக்கப்பட்ட இந்த கடினப்பாடு மிக்க கணினியுடன், உங்கள் செயல்பாடுகளை அடுத்த நிலைக்கு உயர்த்துங்கள். வெறும் கணினி அல்ல, உங்கள் தொழிலின் நம்பிக்கையான கூட்டாளி.