Thinvent® ഇൻഡസ്ട്രിയൽ പിസി ഐപിസി3, Intel® Core™ i3-1215U പ്രോസസ്സർ (6 കോർ, 4.4 ജിഎച്സ് വരെ, 10 MB cache) Dual LAN, 64GB DDR4 റാം, 128GB എസ്എസ്ഡി, 12V 5A അഡാപ്റ്റർ, ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് വൈഫൈ, DOS
SKU: IPC3-i3_12l-64-m128-12_5-m-DOS-0
15 நாட்களில் தயார்: 1 units
₹66,900
₹80,300
/ $690
എല്ലാ സാഹചര്യത്തിനും തയ്യാറായ ഒരു ഇന്റലിജന്റ് കൂട്ടാളി!
விவரக்குறிப்புகள்
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പന്ത്രണ്ടാമത്തെ |
| സീരീസ് | i3 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1215U |
| കോറുകൾ | 6 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.4 GHz |
| കാഷെ | 10 എംബി |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 64 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 128 GB |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 ഡിബി9 പുരുഷ ആർഎസ്232 |
| RS485 Option | 1 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
| Ethernet Ports | 2 |
| വയർലെസ് നെറ്റ്വർക്കിംഗ് | Wi-Fi 5 (802.11ac), ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 5 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~240 വോൾട്ട് എസി, 50~60 ഹെർട്സ്, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 50°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | ഇൻഡസ്ട്രിയൽ പിസി |
| തെർമൽ ഡിസൈൻ | ഫാൻലെസ് പാസീവ് കൂളിംഗ് |
| അളവുകൾ | 200മിമി × 184മിമി × 52മിമി |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 340mm × 235mm × 105mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലൂമിനിയം |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | അനോഡൈസ്ഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | സിൽവർ |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 2.45kg, 2.87kg |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | FreeDOS |
அசெம்பிளி அனிமேஷன்
Thinvent ഇൻഡസ്ട്രിയൽ പിസി ഇപിസി3
ഏറ്റവും കഠിനമായ ഫാക്ടറി മേഖലകൾക്കും IoT ആപ്ലിക്കേഷനുകൾക്കും വേണ്ടി രൂപകല്പന ചെയ്ത ഒരു ശക്തമായ സംവിധാനം. 24x7 നിരന്തര പ്രവർത്തനത്തിന് ഇത് തയ്യാറാണ്.
നിങ്ങൾക്ക് ലഭിക്കുന്ന പ്രയോജനങ്ങൾ
- വളരെ ചൂടോ തണുപ്പോ ഉള്ള പരിസ്ഥിതികളിൽ പോലും സുഗമമായി പ്രവർത്തിക്കാൻ കഴിയുന്ന റഗ്ഡ് ഡിസൈൻ.
- ഫാൻ ഇല്ലാത്തതിനാൽ എല്ലായിടത്തും ശാന്തവും മലിനീകരണ സാധ്യത കുറഞ്ഞതുമായ പ്രവർത്തനം.
- ഇരട്ട ലാൻ പോർട്ടുകൾ വഴി നെറ്റ്വർക്ക് കണക്ഷൻ എളുപ്പവും വിശ്വാസയോഗ്യവുമാക്കുന്നു.
- വയർലെസ് വൈ-ഫൈ കണക്റ്റിവിറ്റി ഉപയോഗിച്ച് സ്ഥാനത്തിനനുസരിച്ച് ഫ്ലെക്സിബിൾ ആയി ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാം.
- പൂർണ്ണമായും ഇന്ത്യയിൽ രൂപകൽപ്പന ചെയ്തതും നിർമ്മിച്ചതുമായ ഉൽപ്പന്നം.
ഇത് ഏറ്റവും അനുയോജ്യം
ഫാക്ടറി ഓട്ടോമേഷൻ, മെഷീൻ വിഷൻ, ഡാറ്റാ അക്വിസിഷൻ, ഡിജിറ്റൽ സൈൻബോർഡുകൾ, അല്ലെങ്കിൽ ഏതെങ്കിലും IoT പ്രോജക്റ്റ് - എല്ലാത്തിനും ഒരു വിശ്വസനീയമായ കമ്പ്യൂട്ടിംഗ് ഹൃദയം വേണോ? നിങ്ങളുടെ പരിസ്ഥിതി എത്ര കഠിനമായാലും, ഈ സിസ്റ്റം നിങ്ങളോടൊപ്പം പ്രവർത്തിക്കും.