Thinvent® ఇండస్ట్రియల్ పిసి IPC3, Intel® Core™ i3-1215U ప్రాసెసర్ (6 కోర్, 4.4 GHz వరకు, 10 MB cache) Dual LAN, 64GB DDR4 RAM, 512GB SSD, 12V 7A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, Windows 11 Pro
SKU: IPC3-i3_12l-64-m512-12_7-X-11P-0
Lieferbar in 15 Tagen: 1 units
₹71,200
₹85,400
/ $740
ప్రతికూల పరిస్థితుల్లోనూ సరఫరా చేసే స్మార్ట్ పనితీరు!
Spezifikationen
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i3 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1215యు |
| కోర్లు | 6 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.4 GHz |
| కాషే | 10 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 64 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 512 జీబి |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 డీబీ9 మేల్ RS232 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 7 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 50°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | ఇండస్ట్రియల్ PC |
| థర్మల్ డిజైన్ | ఫ్యాన్లెస్ ప్యాసివ్ కూలింగ్ |
| కొలతలు | 200mm × 184mm × 52mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | అనోడైజ్డ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | వెండి |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 2.55కిలోలు, 2.97కిలోలు |
Operating System
| Operating System | మైక్రోసాఫ్ట్ విండోస్ 11 ప్రో |
Montageanimation
Thinvent Industrial PC
అంతులేని విశ్వసనీయత, మీ పరిశ్రమకు అవసరమైన బలమైన బేస్. ఈ కంప్యూటర్ కేవలం హార్డ్వేర్ కాదు, మీ ఆపరేషన్లకు ఒక విశ్వసనీయ భాగస్వామి.
ఎందుకు ఇది ప్రత్యేకమైంది
- పూర్తిగా ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్, దుమ్ము మరియు తేమ నుండి సురక్షితం
- 24x7 నిరంతర ఆపరేషన్ కోసం రూపొందించబడింది
- కఠినమైన పరిశ్రమా వాతావరణానికి తగిన రగ్గుడ్ బిల్డ్
- భారతదేశంలో 100% డిజైన్ చేయబడింది, మనదే సాంకేతిక నైపుణ్యం
మీరు దీన్ని ఎక్కడ ఉపయోగించుకోవచ్చు
- ఫ్యాక్టరీ ఆటోమేషన్ మరియు మెషీన్ కంట్రోల్
- డిజిటల్ సైనేజ్ మరియు ఇన్ఫోటైన్మెంట్ సిస్టమ్స్
- ఐఒటీ డివైసెస్ మరియు డేటా కలెక్షన్ పాయింట్లు
- ట్రాన్స్పోర్ట్ మరియు లాజిస్టిక్స్ ట్రాకింగ్ సిస్టమ్స్
- రిటెయిల్ పాయింట్ ఆఫ్ సేల్ సొల్యూషన్లు
మీ పరిశ్రమా సవాళ్లకు స్మార్ట్ సొల్యూషన్ కావాలా? Thinvent Industrial PC మీకు అంతులేని పనితీరును అందిస్తుంది, ఎలాంటి పరిస్థితుల్లోనూ మిమ్మల్ని నిలబెట్టుకోవడానికి సిద్ధంగా ఉంటుంది. మీ ఆపరేషన్లను తదుపరి స్థాయికి తీసుకెళ్లండి!