Thinvent® ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ ಪಿಸಿ ಐಪಿಸಿ3, Intel® Core™ i3-1215U ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (6 ಕೋರ್), 4.4 ಜಿಹರ್ಟ್ಝ್ ವರೆಗೆ, 10 MB cache) Dual LAN, 64GB DDR4 ರ್ಯಾಮ್, 512ಜಿಬಿ ಎಸ್ಎಸ್ಡಿ, 12V 7A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ವೈ-ಫೈ ಇಲ್ಲ, Windows 11 IoT ವ್ಯಾಲ್ಯೂ, ಕ್ವಾಡ್ ಡಿಬಿ9 ಸೀರಿಯಲ್
SKU: IPC3-i3_12l-64-m512-12_7-X-11V-4S
15 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸಿದ್ಧ: 1 units
ಹೆಚ್ಚು ಟಿಕೆಟ್ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ, ನಿಮ್ಮ ಯಂತ್ರ ಚಾಲನೆ ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಲಿ
ವಿವರಗಳು
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | i3 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 1215ಯು |
| ಕೋರ್ಗಳು | 6 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.4 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 10 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 64 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 512 ಜಿಬಿ |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
| ಮುಂಭಾಗದ USB 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 ಡಿಬಿ9 ಪುರುಷ್ ಆರ್ಎಸ್232 |
| Rear Serial Port | 4 DB9 male RS232 |
| ಆರ್ಎಸ್485 ಆಯ್ಕೆ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 7 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~275 ವೋಲ್ಟ್ಗಳ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಝ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 50°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | ಆರ್ಓಎಚ್ಎಸ್, ಐಎಸ್ಓ |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಕೈಗಾರಿಕಾ ಪಿಸಿ |
| ಥರ್ಮಲ್ ವಿನ್ಯಾಸ | ಫ್ಯಾನ್ಲೆಸ್ ಪ್ಯಾಸಿವ್ ಕೂಲಿಂಗ್ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 200mm × 184mm × 52mm |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 340ಮಿಮೀ × 235ಮಿಮೀ × 105ಮಿಮೀ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಅನೋಡೈಸ್ಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | ಬೆಳ್ಳಿ |
| Net and Gross Weight | 2.55ಕೆಜಿ, 2.97ಕೆಜಿ |
Operating System
| Operating System | ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ವಿಂಡೋಸ್ 11 ಐಒಟಿ ಎಂಟರ್ಪ್ರೈಸ್ ಎಲ್ಟಿಎಸ್ಸಿ 2024 ವ್ಯಾಲ್ಯೂ |
ಜೋಡಣೆ ಅನಿಮೇಷನ್
ನಮ್ಮ Thinvent IPC3 ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ.
ಇದು ನಿಮ್ಮ ಫ್ಯಾಕ್ಟರಿ, ಗೋಡೇ ಅಥವಾ ಬಳಕೆ ಸ್ಥಾವರದ ಕೇಂದ್ರ ಭಾಗ, 24x7 ತಿರುಗಬಹುದು ಎ೦ದಬಂದ ಹಸ್ತಪತಿಯ ಉತ್ಪನ್ನ.
ಇದು ಅತ್ಯಂತ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಮತ್ತು ಸ್ಥಿರ. ಕಾರಣ ಮತ್ತು ದಿನಂಪ್ರತಿ DNA ಕೊಳಕ ಪರಿಸರದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ ಮಾನ್ಯ ಬಲವರ್ಧ ಕೂಲು ಡಿNBA not require cpu. NAMODASI CUG THE LAST IT के BE CALVERT
ಕೆದು ಬೆಳಿ gangwar its machine aarambh saglik yav N
Ram heavy processor it N may reduce main cost A.P clear pure communication use du function. Production control Data reading su wise recording bit lab no load no management.
ನಿಮ್ಮ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಬೇಕುd and cidol keep job