Thinvent® ઇન્ડસ્ટ્રિયલ પીસી IPC3, ઇન્ટેલ® કોર™ i3-1215U પ્રોસેસર (6 કોર, 4.4 GHz સુધી, 10 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 RAM, 1TB SSD, 12V 7A એડેપ્ટર, વાઇ-ફાઈ નથી, Windows 11 Pro, ક્વાડ ડીબી9 સીરિયલ
SKU: IPC3-i3_12l-8-m1024-12_7-X-11P-4S
15 दिनों में तैयार: 1 units
₹48,500
₹58,200
/ $510
તમારા ઔદ્યોગિક સપનાનું દમદાર હૃદય: થિનવેન્ટ ઇન્ડસ્ટ્રિયલ પીસી!
विशेष विवरण
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | i3 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 1215યૂ |
| કોર્સ | 6 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 4.4 GHz |
| કેશ | 10 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 8 જીબી |
| SSD સંગ્રહ | 1024 જીબી |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| USB 3.2 | 2 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી ૨.૦ | 4 |
| Front Serial Port | 2 DB9 પુરુષ RS232 |
| Rear Serial Port | 4 DB9 male RS232 |
| RS485 Option | 1 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| Ethernet Ports | 2 |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 7 એમ્પીયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~275 વોલ્ટ AC, 50~60 Hz, મહત્તમ 1.5 એમ્પીયર |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 50°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | RoHS, ISO |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | ઇન્ડસ્ટ્રીયલ પીસી |
| થર્મલ ડિઝાઇન | ફેનલેસ પેસિવ કૂલિંગ |
| પરિમાણો | 200mm × 184mm × 52mm |
| પેકિંગના પરિમાણો | 340મીમી × 235મીમી × 105મીમી |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | એલ્યુમિનિયમ |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | એનોડાઇઝ્ડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | સિલ્વર |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 2.55 કિલો, 2.97 કિલો |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | માઈક્રોસોફ્ટ વિન્ડોઝ 11 પ્રો |
असेंबली एनीमेशन
તમારા કઠોર વાતાવરણ માટે તૈયાર, નિરંતર ચાલતું સોલ્યુશન
આ પીસી માત્ર મશીન નથી, તે તમારી ઔદ્યોગિક પ્રક્રિયાઓનો વિશ્વસનીય ભાગીદાર છે. કારખાનાની ધૂળ, ગરમી અને લગાતાર ચાલુ રહેવાની માંગને સહન કરવા માટે ખાસ ડિઝાઇન કરવામાં આવેલ છે.
તમને શું મળે છે
- એકદમ શાંત અને મેઈન્ટેનન્સ-ફ્રી ઓપરેશન, કારણ કે તેમાં કોઈ પંખો નથી. ધૂળ અંદર નથી જાય અને લાંબા સમય સુધી ચાલે.
- ચાર સીરિયલ પોર્ટ્સ સાથે, જૂનાં અને નવાં ઔદ્યોગિક ઉપકરણોને જોડવું સરળ બને છે. ફેક્ટરી ઓટોમેશન અને આઇઓટી એપ્લિકેશન્સ માટે આદર્શ.
- પૂર્ણપણે ભારતમાં ડિઝાઇન કરાયેલી મજબૂત બિલ્ડ ક્વાલિટી, જે તમારી લોકલ જરૂરિયાતો સમજે છે.
- લગભગ કોઈપણ ઔદ્યોગિક સેટિંગમાં ઇન્સ્ટોલ કરી શકાય તેવું કોમ્પેક્ટ અને મજબૂત ડિઝાઇન, 24x7 કામ કરવા માટે તૈયાર.
તમારા પ્લાન્ટની સ્માર્ટ ઓટોમેશન, મોનિટરિંગ અને કંટ્રોલ સિસ્ટમને વિશ્વસનીય પાવર આપો. જટિલ કાર્યોને સરળતાથી હેન્ડલ કરી, તમારી ઉત્પાદકતા વધારવા માટે સળંગ કામ કરે છે.
સ્માર્ટ ફેક્ટરીનું સ્માર્ટ પસંદગી: થિન