Thinvent® ఇండస్ట్రియల్ పిసి IPC3, Intel® Core™ i3-1215U ప్రాసెసర్ (6 కోర్, 4.4 GHz వరకు, 10 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 RAM, 1TB ఎస్ఎస్డీ, 12V 7A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, Windows 11 Pro, క్వాడ్ DB9 సీరియల్
SKU: IPC3-i3_12l-8-m1024-12_7-X-11P-4S
Pronto in 15 giorni: 1 units
₹48,500
₹58,200
/ $510
అత్యంత కఠిన పరిసరాల్లో కూడా అప్రమత్తంగా పనిచేసే మెదడు!
Specifiche Tecniche
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i3 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1215యు |
| కోర్లు | 6 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.4 GHz |
| కాషే | 10 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 8 జీబీ |
| SSD స్టోరేజ్ | 1024 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 డీబీ9 మేల్ RS232 |
| Rear Serial Port | 4 DB9 male RS232 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 7 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 50°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | ఇండస్ట్రియల్ PC |
| థర్మల్ డిజైన్ | ఫ్యాన్లెస్ ప్యాసివ్ కూలింగ్ |
| కొలతలు | 200mm × 184mm × 52mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | అనోడైజ్డ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | వెండి |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 2.55కిలోలు, 2.97కిలోలు |
Operating System
| Operating System | మైక్రోసాఫ్ట్ విండోస్ 11 ప్రో |
Animazione di Assemblaggio
ఎందుకు ఐపిసి3ని ఎంచుకోవాలి
- ఫ్యాన్ లేని డిజైన్: దుమ్ము, మరకల నుంచి సురక్షితం. మీ పరిశ్రమలోని కఠినమైన పరిస్థితుల్లో కూడా నిశ్శబ్దంగా, నిరంతరం పనిచేస్తుంది.
- గట్టి మరియు మన్నికైనది: 24x7 ఆపరేషన్ కోసం తయారు చేయబడింది. మీ ప్లాంట్, ఫ్యాక్టరీ లేదా ఐఓటీ అనువర్తనాలలో సక్షమంగా పని చేస్తుంది.
- సంపూర్ణంగా భారతదేశంలో రూపకల్పన: మీ స్వదేశీ టెక్నాలజీ పార్టనర్. మా ప్రత్యేక అల్యూమినియం బాడీ దీనికి ప్రత్యేక రూపాన్ని మరియు మన్నికను ఇస్తుంది.
- సులభమైన అనుసంధానం: అనేక సీరియల్ పోర్ట్లు మరియు యుఎస్బీ పోర్ట్లతో, పాత మరియు కొత్త పరికరాలను సులభంగా కనెక్ట్ చేయవచ్చు. మీరు మార్చాల్సిన అవసరం లేదు, ఇది అన్నింటికీ అనుగుణంగా ఉంటుంది.
ఇది మీ పరిశ్రమ యొక్క నమ్మకమైన భాగస్వామి. ప్రతికూల పరిస్థితుల్లో కూడా సజావుగా నడిచే సామర్థ్యం కలిగి ఉంటుంది. మీ ఆపరేషన్లను సునాయాసంగా మరియు నిరంతరంగా నడపండి!