Thinvent® ఇండస్ట్రియల్ పిసి IPC3, Intel® Core™ i3-1215U ప్రాసెసర్ (6 కోర్, 4.4 GHz వరకు, 10 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 RAM, 128GB ఎస్ఎస్డీ, 12V 7A అడాప్టర్, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, Thinux™ ఎంబెడెడ్ లినక్స్
SKU: IPC3-i3_12l-8-m128-12_7-m-Thinux-0
3 రోజుల్లో సిద్ధం: 1 units
15 రోజుల్లో సిద్ధం: 1 units
₹36,100
₹43,300
/ $380
అత్యంత కఠినమైన పరిసరాలలో కూడా అవిచ్ఛిన్నంగా పనిచేసే శక్తి!
వివరణలు
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i3 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1215యు |
| కోర్లు | 6 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.4 GHz |
| కాషే | 10 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 8 జీబీ |
| SSD స్టోరేజ్ | 128 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 డీబీ9 మేల్ RS232 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 7 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 50°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | ఇండస్ట్రియల్ PC |
| థర్మల్ డిజైన్ | ఫ్యాన్లెస్ ప్యాసివ్ కూలింగ్ |
| కొలతలు | 200mm × 184mm × 52mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | అనోడైజ్డ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | వెండి |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 2.55కిలోలు, 2.97కిలోలు |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
అసెంబ్లీ యానిమేషన్
Thinvent Industrial PC
ఈ పరికరం మీ పరిశ్రమలోని నమ్మకమైన భాగస్వామిగా మారుతుంది
ఎప్పుడూ నిరంతర పనితనం
- మీరు 24/7 పనిచేసినా, ఇది కూడా మీతోపాటు పనిచేస్తుంది. ఫ్యాన్ లేకపోవడం వలన ధూళి లోపలికి రాదు, ఇది సుదీర్ఘకాలం నిర్విరామంగా పనిచేస్తుంది.
- వేడి, తడి, కంపనం వంటి కఠినమైన పరిస్థితుల్లో కూడా స్థిరంగా పనిచేస్తుంది.
అద్భుతమైన సామర్థ్యం, సులభ నిర్వహణ
- బహుళ పనులను ఒకేసారి సజావుగా నిర్వహించండి. ప్లాంట్ యాంత్రిక నియంత్రణ, డేటా సేకరణ, లైవ్ మానిటరింగ్ – అన్నీ మృదువుగా.
- రిమోట్ నుండి మేనేజ్ చేయడం చాలా సులభం. ఇంటర్నెట్ బ్రౌజర్ ద్వారా ఎక్కడి నుండైనా మీ సిస్టమ్ను పర్యవేక్షించండి, నియంత్రించండి.
పూర్తిగా భారత్ లో రూపకల్పన
- ఈ ఇండస్ట్రియల్ PC 100% భారతదేశంలోనే డిజైన్ చేయబడింది, మీ స్థానిక పరిశ్రమల అవసరాలను అర్థం చేసుకుని రూపొందించబడింది.
సరళమైన ఇంటిగ్రేషన్
- పాత మరియు కొత్త పరికరాల రెండింటితో ఇది సులభంగా అనుసంధానించబడుతుంది. మీ ప్రస్తుత సిస్టమ్లో ఇన్స్టాల్ చేయడం చాలా సులభం.
- ఆధునిక వైర్లెస్ కనెక్టివిటీ మరియు రిమోట్ యాక్సెస్ సౌలభ్యాలు ఉన్నాయి.
మీ పరిశ్రమకు స్మార్ట్, మన