Thinvent® இண்டஸ்ட்ரியல் பிசி ஐபிசி3, இன்டெல்® கோர்™ i3-1215U செயலி (6 கோர், 4.4 GHz வரை, 10 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 ரேம், 512ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, DOS
SKU: IPC3-i3_12l-8-m512-12_5-m-DOS-0
Prêt dans 3 jours : 1 units
Prêt dans 15 jours : 1 units
சூடான தொழிற்சாலையிலும் நம்பிக்கையுடன் இயங்கக்கூடிய ஒரு கணினி வேண்டுமா?
Spécifications
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i3 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1215யு |
| கோர்கள் | 6 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 10 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 8 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 512 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 DB9 ஆண் RS232 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 50°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | RoHS, ISO |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | தொழிற்துறை கணினி |
| வெப்ப வடிவமைப்பு | காற்றுச்சுழலி இல்லா செயலற்ற குளிரூட்டல் |
| பரிமாணங்கள் | 200மிமீ × 184மிமீ × 52மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | அனோடைசு செய்யப்பட்ட |
| Housing Colour | வெள்ளி |
| Net and Gross Weight | 2.45kg, 2.87kg |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
Animation d'assemblage
தினவென்ட் IPC3 என்ற இந்த பணிநேர இண்டஸ்ட்ரியல் பிசி, எண்ணெய் கறை படிந்த வர்க்ஷாப்களில் வைத்தாலும் பரவாயில்லை - விசிறி சத்தமில்லை, கம்ப்யூட்டர் சீட் உம் அவாராவுடன் எரிபோ டிகபாதிலுவதில்லை.
ஏதாவ ஒரு மல்டிபரப்பு manufacturer-க்கு தங்கப் பூச்சு கேசா ஜவோகர் எ ஆர்பாது. இது தினமும் 24x7 இயக்கும் சிஸ்டமுதுக்கு ஆங்கே வேணவதுது.
- என்ஜின் போட மிக உறுப்பாய் உறுதியான அலுமினிய பாடிஉடன் சந்தனாய் டிபன் செய்த PC IPi3 (fanless-powered or basically passive cooled).
- தச்சு ஒமு yAutomation robot Control system, GSM Tracking machine அதிக தூரமோ- Distance or harsh vibration without crash worked good..
- இரண்டு இருவேறுபட்ட LAN ports உடன் ஒரு intial fail user option gave jjust normal point– IoT/Industry /Security... BeD practical
Back hand வை next set Dual बand Wi-Fi connectivity without cable trouble office network anywhere.
On display freedom—வ Machine View Via flexible connectivity USB3 /double CO Mic,plus atc D-sub Real available expansion far vision and choice
இந்த machine - has overall कार काहा much waste like an extraordinary offwork will care inside factory everywhere w h ear free home quiet without getting hot... system fits inside speed efficiency any place Your lab online could a decision easier to take enough!
Instustial Need of reliable Low Maintenance and Consistentness ..தயவுசெய்தீ this DInVENT it specifically India -Fittings finished order now for stress stress operational Without break environment runs or worry regarding the. Strong RUGGlED