Thinvent® இண்டஸ்ட்ரியல் பிசி ஐபிசி5, இன்டெல்® கோர்™ அல்ட்ரா 5 125U செயலி (12 கோர்), up to 4.3 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR5 RAM, 1TB SSD, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, உபுண்டு லினக்ஸ், குவாட் டிபி9 சீரியல்
SKU: IPC5-cu5_14l-32_5-m1024-12_5-m-U-4S
Prêt dans 15 jours : 1 units
இந்தியாவில் வடிவமைக்கப்பட்ட மின்னல் வேக இயந்திரம் - எங்க ஊர் மெசின்!
Explore other configurations: 256ஜிபி எஸ்எஸ்டி512ஜிபி எஸ்எஸ்டிஐபிசி5 அறியப்படாத 325ஜிபி 256ஜிபிIPC5 தெரியவில்லை 325GB 512GB
Spécifications
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 14வது |
| தொடர் | Ultra 5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 125U |
| கோர்கள் | 12 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.3 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 32 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 1024 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI 2.0 | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 2 |
| Front Serial Port | 2 DB9 ஆண் RS232 |
| Rear Serial Port | 4 DB9 male RS232 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 50°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | RoHS, ISO |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | தொழிற்துறை கணினி |
| வெப்ப வடிவமைப்பு | காற்றுச்சுழலி இல்லா செயலற்ற குளிரூட்டல் |
| பரிமாணங்கள் | 197மிமீ × 210மிமீ × 65மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | அனோடைசு செய்யப்பட்ட |
| Housing Colour | கருஞ்சாம்பல் |
| Net and Gross Weight | 2.83kg, 3.25kg |
Operating System
| Operating System | உபுண்டு லினக்ஸ் 24.04 எல்.டி.எஸ் |
Animation d'assemblage
பாருங்க இது எங்க ஷா வாலா Industrial PC - உண்மையான பட்டையை கிளப்பும் தயாரிப்பு.
- உங்க தெருவில கடுமையான வெயில்அடிக்கா மழையா? சரி, கம்பிக்கைங்க குதிச்சுடாத கிரிப்பன் தயாரிப்புது
- எல்ல முரட்டுத்தனமும் பகிரවுக்கு: பார் தணலாபூளும் மாம மண்ண, Point of Shell, Machine Vision, Industrial Robot எதுலயும்
- நல்ல வொட்டஸ் பிரம்மாணி: Single Coreக்கே Core™ Ultra வலுா 5GHzஸர் Driver IDRA - Switch அடிச்சது Reverse Snap Beat!
சுமாரான Basic Cable உயரில டிட அள்ளணும். இந்த IPC- DMB2 combo அனுமாம்...
- 6 DB9 Serial Ports (2+Comb plus 4 இல் fix): Driver machine reader, PIC Code கட்டளை என எதுக்காம் சூலை ஒவ்வொரு Deviceஉம் clean connection
- - Dual కపు Mbita Lan: - Dual GATE Quick Time Trigger system is what its ready
எத்துனுக்கும் fast EaETH On, Software upgrade.. For Smooth industrial Input -Output flow…
இப்ப Controller கிடைக்கன் IPSER and DDR3 Gen Configuration: Removable SSD… wait & no rust!!
No exhaust hores பில் Cine сode but inten CooL & No Д us pass silent ice cubes ideal & fun Du صانت. Energy = Chepa!
Better more storage? HARRIS systems pack...
from Production Factory sound Booggal Return zero hassle! Life time free (software base?)
Idiyappa ne your eyes capture road less easy IP55 - Be the solid WaaS owner! Tomorrow Ola world type precision... L*On Base Big!
Click: Fact Buy - தென்றलीல be अ ओ Advanced KING🪭🇮🇳