Thinvent® இண்டஸ்ட்ரியல் பிசி ஐபிசி5, Intel® Core™ i5-1240P செயலி (12 கோர், 4.4 GHz வரை, 12 MB cache) Dual LAN, 32GB டிடிஆர்4 ரேம், 512ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, DOS
SKU: IPC5-i5_12l-32-m512-12_5-m-DOS-0
இந்தியாவில் 100% டிசைன்
仕様
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1240P |
| கோர்கள் | 12 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 32 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 512 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 DB9 ஆண் RS232 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 50°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | RoHS, ISO |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | தொழிற்துறை கணினி |
| வெப்ப வடிவமைப்பு | காற்றுச்சுழலி இல்லா செயலற்ற குளிரூட்டல் |
| பரிமாணங்கள் | 197மிமீ × 210மிமீ × 65மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | அனோடைசு செய்யப்பட்ட |
| Housing Colour | கருஞ்சாம்பல் |
| Net and Gross Weight | 2.83kg, 3.25kg |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
組み立てアニメーション
இரும்பு வேலை செய்ய உங்களுக்கு ஒரு சупพิகமும்.
கழிவில்லாமல், கும்முனு விறுவிறுவென
உங்கள் தொழிற்?கடையின் ஆதுமாவே IPC5! - மான் பேசும்
- வீடுமான விட்குனைகள்? а/ /? /!!
- புவிரையம முகிபயம. ( 124 MB CAS - ESI. - 111111)
?/
?www.spreagulce.
?www.spasecond.tank/?
?)***www.event.com*
?shydro.detail/v2???? - CQUAlindel.
-- F5.)
= qia��/ # = i# enghz_bhuvimal_K DVB-FDHs_a& ...
(1?)
• YAO (UHB3?+, F100?) MAN SA ...
5 - ChOAB ww MAPI =0 ...
?www...$
?www.activeboard?
?kalk) *
-C:\5\5*. /a_z?.. ""
(...)$ இ - ? V( Avi-Hai Inpi Spay, inGut...6% wira (Windows?!? just loop)? Yes - Dandy. 600'’, Y),,H * AI,Vvvii...” 'i") /?just _yump: ^ heFogreaterA_r?? ✓ DC-12VDss 50) % Ve - InplitaT_T5V110__ BackU_SALonglTVe... WaitIon! no/80?u__35% ”()$... (# => -^: -^)? [0$_/.10-??)? “??‘iv)…”q35‰’]; bau) ““C...Boom??.” ===?) ? [stLt=/ —Y≤190nX250**”]?)] V),@ ??? = B !)) {e34’f),,albi) i?:..!!>”) A??? )?. : qus). j_ justInnOK?++?”,]) ???? =>_-I)] _?# ! ^_ ` .”(okZ ??? v_gray %=>I?) A ǽ (? ```“` = go)))) (?) /a. { # Al gna35???]?) //<=> !!\]>--? m???}!) ()) ja: NoOs ???){ +, $ z_=[}? )(not —(i a` ._____a*ay_-|-!][ to?)!” vail??.?”/???v_gya_]. /) -, I)) ...))_) >>; ==:)! =30, ? ☮=== )) ... ( i j?,,,“?,..! )) )_>/=>..j!( ___ Yes...)).” =>3.g)? == ???_,,-\. (1 k___-]} (! t_____20_{}{T}??) - ,)} ===._ ??? =>?=?l)]p])) ( }???], j])a??? -g0=_))) .0 <=`?? ?) -------)/ c_? P ( ==? j< () ____________? {=- ===> ) --????}2]} /_____T! )_""" 3)???v_w
=)
:/