Thinvent® ਇੰਡਸਟਰੀਅਲ ਪੀਸੀ IPC5, Intel® Core™ i5-1240P ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ (12 ਕੋਰ, 4.4 GHz ਤੱਕ, 12 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 ਰੈਮ, 128GB SSD, 12V 5A ਅਡੈਪਟਰ, ਦੋਹਰਾ ਬੈਂਡ ਵਾਈ-ਫਾਈ, OS ਬਿਨਾਂ
SKU: IPC5-i5_12l-4-m128-12_5-m-W_OS-0
₹37,600
₹45,100
/ $390
ਤੁਹਾਡੀ ਫੈਕਟਰੀ ਦਾ ਦਿਮਾਗ, ਹੁਣ ਪਹਾੜਾਂ ਵਰਗਾ ਮਜ਼ਬੂਤ!
تفصیلات
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | ਬਾਰਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | i5 |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | 1240P |
| ਕੋਰ | 12 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 4.4 ਗੀਗਾਹਰਟਜ਼ |
| ਕੈਸ਼ | 12 ਐਮਬੀ |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | ੪ ਜੀਬੀ |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 128 ਜੀਬੀ |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| <span>ਯੂ.ਐਸ.ਬੀ 3.2</span> | 2 |
| ਫਰੰਟ USB 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 DB9 ਮਰਦ RS232 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
| ਵਾਇਰਲੈੱਸ ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ | ਵਾਈ-ਫਾਈ 5 (802.11ac), ਡਿਊਅਲ ਬੈਂਡ |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 5 ਐਮਪੀਅਰ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~240 ਵੋਲਟ ਏ.ਸੀ., 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 50°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | ਆਰਓਐਚਐਸ, ਆਈਐਸਓ |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | ਇੰਡੱਸਟਰੀਅਲ PC |
| ਥਰਮਲ ਡਿਜ਼ਾਈਨ | ਫੈਨਲੈਸ ਪੈਸਿਵ ਕੂਲਿੰਗ |
| ਆਕਾਰ | 197mm × 210mm × 65mm |
| ਪੈਕਿੰਗ ਆਕਾਰ | 340mm × 235mm × 105mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਐਲੂਮੀਨੀਅਮ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਫਿਨਿਸ਼ | ਐਨੋਡਾਈਜ਼ਡ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | ਗੂੜ੍ਹਾ ਸਲੇਟੀ |
| Net and Gross Weight | 2.83kg, 3.25kg |
Operating System
| Operating System | OS ਬਿਨਾਂ |
اسمبلی اینیمیشن
ਇਹ ਸਿਰਫ਼ ਕੰਪਿਊਟਰ ਨਹੀਂ, ਤੁਹਾਡੇ ਭਾਰੀ ਕੰਮਾਂ ਦਾ ਵਿਸ਼ਵਾਸਪਾਤਰ ਸਾਥੀ ਹੈ
ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸਹੀ ਕਿਉਂ ਹੈ
- ਇਹ ਫੈਕਟਰੀ ਦੀ ਧੂੜ, ਗਰਮੀ ਅਤੇ ਕੰਬਣੀ ’ਚ ਵੀ ਬਿਨਾਂ ਰੁਕੇ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਕੋਈ ਪੱਖਾ ਨਹੀਂ, ਮਤਲਬ ਕੋਈ ਨਾਜ਼ੁਕ ਹਿੱਸਾ ਨਹੀਂ ਜੋ ਖਰਾਬ ਹੋਵੇ।
- ਤੇਜ਼ ਅਤੇ ਸ਼ਕਤੀਸ਼ਾਲੀ ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਆਟੋਮੇਸ਼ਨ ਕੰਮ, ਮਸ਼ੀਨ ਵਿਜ਼ਨ ਅਤੇ ਡਾਟਾ ਐਨਾਲਿਟਿਕਸ ਨੂੰ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਸੰਭਾਲਦਾ ਹੈ।
- ਕਈ ਕਨੈਕਸ਼ਨ: ਦੋ ਲੈਨ ਪੋਰਟ, ਸੀਰੀਅਲ ਪੋਰਟ, ਵਾਇ-ਫਾਈ, ਇਹ ਸਾਰੇ ਤੁਹਾਡੇ ਪੁਰਾਣੇ ਅਤੇ ਨਵੇਂ ਯੰਤਰਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।
- ਇਹ ਪੂਰਾ ਤਰ੍ਹਾਂ ਭਾਰਤ ’ਚ ਡਿਜ਼ਾਇਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ, ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਜਰੂਰਤਾਂ ਨੂੰ ਸਮਝਦਾ ਹੈ।
ਇਸ ਨੂੰ ਕਿੱਥੇ ਲਗਾਉਣਾ ਹੈ
- ਫੈਕਟਰੀ ਫਲੋਰ ’ਤੇ ਸਮਾਰਟ ਮਸ਼ੀਨਾਂ ਨੂੰ ਕੰਟਰੋਲ ਕਰਨ ਲਈ।
- ਕਿਸੇ ਵੀ ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਜਗ੍ਹਾ ’ਤੇ ਐਜ ਕੰਪਿਊਟਿੰਗ (Edge Computing) ਦਾ ਕੰਮ ਕਰਨ ਲਈ।
- ਕਿਸੇ ਵੀ ਔਟੋਮੇਟਿਕ ਸਿਸਟਮ ਦਾ ਦਿਮਾਗ ਬਣਨ ਲਈ।
ਇਹ ਤੁਹਾਡੀ ਫੈਕਟਰੀ ਨੂੰ ਚੁਸਤ ਅਤੇ ਭਰੋਸੇਯੋਗ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ। ਪਹਾੜਾਂ ਵਾਂਗ ਟਿਕਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਇਹ ਦੋਸਤ, ਸਿਰਫ਼ Thinvent ਕੋਲ ਹੀ ਹੈ!