Thinvent® இண்டஸ்ட்ரியல் பிசி ஐபிசி5, Intel® Core™ i5-1240P செயலி (12 கோர், 4.4 GHz வரை, 12 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 ரேம், 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 7A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, விண்டோஸ் 11 ப்ரோ
SKU: IPC5-i5_12l-4-m128-12_7-m-11P-0
₹38,700
₹46,400
/ $400
உங்கள் தொழிற்சாலைக்கான அதிவேக, அசைக்க முடியாத இதயம்!
விவரக்குறிப்புகள்
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1240P |
| கோர்கள் | 12 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 128 GB |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 DB9 ஆண் RS232 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 50°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | RoHS, ISO |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | தொழிற்துறை கணினி |
| வெப்ப வடிவமைப்பு | காற்றுச்சுழலி இல்லா செயலற்ற குளிரூட்டல் |
| பரிமாணங்கள் | 197மிமீ × 210மிமீ × 65மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | அனோடைசு செய்யப்பட்ட |
| Housing Colour | கருஞ்சாம்பல் |
| Net and Gross Weight | 2.92கிலோ, 3.34கிலோ |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாப்ட் விண்டோஸ் 11 ப்ரோ |
அசெம்பிளி அனிமேஷன்
இந்தியாவில் வடிவமைக்கப்பட்ட இந்த அதிநவீன Industrial PC, உங்கள் கடினமான பணிகளை எளிதாக்கும்
சக்தி மற்றும் நம்பகத்தன்மை
- ரொம்ப வேகமாக வேலை செய்யும், எந்த கனமான சாப்ட்வேர் பிரச்சனைகளையும் சுமூகமாக கையாளும்.
- பன்லெஸ் டிசைன், அதிக வெப்பத்தை சமாளிக்கும். எந்த தூசியும் உள்ளே போகாது.
- மிகவும் கடினமான அலுமினியம் உடல், நீண்ட காலம் கடினமான சூழலிலும் வேலை செய்யும்.
எங்கே பயன்படுத்தலாம்
- தொழிற்சாலை ஆட்டோமேஷன் - இயந்திரங்களை கட்டுப்படுத்தவும், மோனிடர் செய்யவும்.
- மெஷின் விஷன் - தரம் சரிபார்ப்பு, பொருட்களை அடையாளம் காண்பது.
- எட்ஜ் கம்ப்யூட்டிங் - தரவுகளை உடனடியாக பகுப்பாய்வு செய்து முடிவெடுக்க உதவும்.
ஏன் Thinvent IPC5?
- ரொம்ப கனெக்டிவிட்டி - பழைய, புதிய எல்லா இயந்திரங்களுடனும் இணையும்.
- நவீன வயர்லெஸ் கனக்ஷன், எங்கே வேண்டும்னாலும் வைத்து வேலை செய்யலாம்.
- மினிமல் பவர் பயன்பாடு, ஆனால் அதிகபட்ச பர்பாமன்ஸ்.
- மென்மையான அனோடைஸ்டு பினிஷ், எளிதாக சுத்தம் செய்யலாம்.
உங்கள் தொழிற்சாலைக்கு ஒரு நவீன அப்டேட் வேண்டுமா? Thinvent IPC5 உங்களுக்காகவே!