Thinvent® ഇൻഡസ്ട്രിയൽ പിസി ഐപിസി5, Intel® Core™ i5-1240P പ്രോസസർ (12 കോർ), 4.4 ജിഎച്സ് വരെ, 12 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 റാം, 128GB എസ്എസ്ഡി, 12V 7A അഡാപ്റ്റർ, ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് വൈഫൈ, Thinux™ എംബെഡ്ഡ് ലിനക്സ്, ക്വാഡ് ഡിബി9 സീരിയൽ
SKU: IPC5-i5_12l-4-m128-12_7-m-Thinux-4S
₹38,600
₹46,300
/ $400
ഇന്റസ്ട്രിയൽ വിജയത്തിന് ഒരു ശക്തമായ ഹൃദയം!
Explore other configurations: 8GB RAM16GB RAM256GB SSDഐപിസി5 ഐ5-1240പി 8ജിബി 128ജിബിഐപിസി5 ഐ5-1240പി 16ജിബി 128ജിബിIPC5 i5-1240P 4GB 256GB
Specifiche Tecniche
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പന്ത്രണ്ടാമത്തെ |
| സീരീസ് | i5 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1240P |
| കോറുകൾ | 12 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.4 GHz |
| കാഷെ | 12 MB |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 4 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 128 GB |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
| ഫ്രണ്ട് സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| ഫ്രണ്ട് മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 ഡിബി9 പുരുഷ ആർഎസ്232 |
| Rear Serial Port | 4 DB9 male RS232 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
| Ethernet Ports | 2 |
| വയർലെസ് നെറ്റ്വർക്കിംഗ് | Wi-Fi 5 (802.11ac), ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 7 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~275 വോൾട്ട് എസി, 50~60 Hz, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 50°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | ഇൻഡസ്ട്രിയൽ പിസി |
| തെർമൽ ഡിസൈൻ | ഫാൻലെസ് പാസീവ് കൂളിംഗ് |
| അളവുകൾ | 197മിമി × 210മിമി × 65മിമി |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 340mm × 235mm × 105mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലൂമിനിയം |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | അനോഡൈസ്ഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | ഡാർക്ക് ഗ്രേ |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 2.92 കിലോഗ്രാം, 3.34 കിലോഗ്രാം |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
Animazione di Assemblaggio
എന്ത് ചെയ്യാൻ കഴിയും
നിങ്ങളുടെ ഫാക്ടറി അല്ലെങ്കിൽ പ്ലാന്റിലെ ഏറ്റവും ക്രൂരമായ പരിസ്ഥിതികളിൽ പോലും നിരന്തരം പ്രവർത്തിക്കാൻ നിർമ്മിച്ച ഒരു ഇന്റസ്ട്രിയൽ കമ്പ്യൂട്ടർ ആണിത്. സങ്കീർണ്ണമായ ഓട്ടോമേഷൻ, മെഷീൻ വിഷൻ അല്ലെങ്കിൽ എഡ്ജ് കംപ്യൂട്ടിംഗ് ജോലികൾക്ക് ഇത് തികഞ്ഞതാണ്.
എന്തുകൊണ്ട് ഇത് വിജയിക്കും
- ഇല്ല ഫാൻ, ഇല്ല പ്രശ്നം! പൂർണ്ണമായും ഫാൻലെസ് ഡിസൈൻ, അതിനർത്ഥം ധൂളി ഉൾപ്രവേശിക്കില്ല, ഇടിവുകളുണ്ടാകില്ല, നീണ്ടു നിൽക്കുന്ന ലൈഫ്.
- ശുദ്ധമായ ഇന്ത്യൻ ഡിസൈൻ: ഞങ്ങളുടെ സ്വന്തം ഇംജിനീയർമാർ ഇന്ത്യയിൽ തന്നെ ഡിസൈൻ ചെയ്തതാണ്, നിങ്ങളുടെ പ്രത്യേക ആവശ്യങ്ങൾ മനസ്സിലാക്കുന്നു.
- കടുത്ത ശക്തി: അതിവേഗ പ്രോസസ്സിംഗ് ശക്തി കൊണ്ട് ഒരേസമയം നിരവധി ജോലികൾ സുഗമമായി ചെയ്യാൻ കഴിയും.
- എല്ലാവരോടും കണക്റ്റ് ചെയ്യാൻ കഴിയും: നിരവധി സീരിയൽ പോർട്ടുകൾ, ഡ്യുവൽ LAN, വൈഫൈ എന്നിവ ഉള്ളതിനാൽ പഴയ യന്ത്രങ്ങൾ മുതൽ ആധുനിക സംവിധാനങ്ങൾ വരെ എല്ലാം ബന്ധിപ്പിക്കാം.
- മിനുക്കിയ അലൂമിനിയം ബോഡി: ഇരുണ്ട ഗ്രേ നിറത്തിലുള്ള മിനുക്കിയ ഫിനിഷ്, ടഫ് ആയി തോന്നുമ്പോൾ തന്നെ ഷിക്കായി കാണപ്പെടും.
ന