Thinvent® ఇండస్ట్రియల్ పిసి IPC5, ఇంటెల్® కోర్™ i5-1240P ప్రాసెసర్ (12 కోర్), 4.4 GHz వరకు, 12 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 RAM, 32GB SSD, 12V 7A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, Windows 11 Pro, క్వాడ్ DB9 సీరియల్
SKU: IPC5-i5_12l-4-m32-12_7-X-11P-4S
₹37,300
₹44,800
/ $390
మీ పరిశ్రమకు స్మార్ట్ హృదయం: Thinvent IPC5!
Spezifikationen
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i5 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1240P |
| కోర్లు | 12 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.4 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 4 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 32 జీబీ |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 డీబీ9 మేల్ RS232 |
| Rear Serial Port | 4 DB9 male RS232 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 7 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 50°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | ఇండస్ట్రియల్ PC |
| థర్మల్ డిజైన్ | ఫ్యాన్లెస్ ప్యాసివ్ కూలింగ్ |
| కొలతలు | 197mm × 210mm × 65mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | అనోడైజ్డ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | డార్క్ గ్రే |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 2.92కిలోగ్రాములు, 3.34కిలోగ్రాములు |
Operating System
| Operating System | మైక్రోసాఫ్ట్ విండోస్ 11 ప్రో |
Montageanimation
ఈ కంప్యూటర్ కేవలం మెషీన్ కాదు, మీ ఉత్పాదకతకు శక్తివంతమైన భాగస్వామి.
ఎందుకు ఐపిసి5ని ఎంచుకోవాలి
- మీరు అసాధారణమైన శక్తిని అపేక్షిస్తున్నారా? ఇది చాలా భారీ డేటా మరియు సంక్లిష్టమైన ఆటోమేషన్ టాస్క్లను సహజంగా నిర్వహిస్తుంది. మెషీన్ విజన్, ఎడ్జ్ కంప్యూటింగ్ వంటి అధునాతన అనువర్తనాలు సజావుగా నడుస్తాయి.
- మీ పరిసరాలు కఠినమైనవా? చింతించకండి! ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్, దృఢమైన అల్యూమినియం బాడీ మరియు విస్తృతమైన ఉష్ణోగ్రత పరిధితో, ఇది ఫ్యాక్టరీ ఫ్లోర్ పరిస్థితుల్లో కూడా నమ్మకంగా పనిచేస్తుంది.
- పాత మెషీన్లతో కనెక్ట్ చేయడం ఒక సవాలా? ఇక లేదు! నాలుగు సీరియల్ పోర్ట్లు మరియు అనేక కనెక్టివిటీ ఎంపికలు ఉండడం వల్ల, ఇది మీ ప్రస్తుత సిస్టమ్లతో సులభంగా అనుసంధానించబడుతుంది.
- మీరు భారతీయ ఇనోవేషన్ను మద్దతు ఇస్తున్నారు. ఇది 100% భారతదేశంలో డిజైన్ చేయబడింది, మీ లోకల్ ఇండస్ట్రీకి తయారు చేయబడింది.
స్మార్ట్, బలమైన మరియు నమ్మకమైనది. మీ పరిశ్రమ యొక్క తదుపరి స్థాయిని అన్లాక్ చేయండి.