Thinvent® ઇન્ડસ્ટ્રિયલ પીસી IPC5, ઇન્ટેલ® કોર™ i5-1240P પ્રોસેસર (12 કોર), 4.4 GHz સુધી, 12 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 RAM, 512GB SSD, 12V 5A એડેપ્ટર, ડ્યુઅલ બેન્ડ વાઇ-ફાઈ, Windows 11 IoT વેલ્યુ, ક્વાડ ડીબી9 સીરિયલ
SKU: IPC5-i5_12l-4-m512-12_5-m-11V-4S
₹49,200
₹59,000
/ $510
તમારા ઔદ્યોગિક સ્વપ્નોને પાંખ આપે તેવી શક્તિ!
સ્પષ્ટીકરણો
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | i5 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 1240P |
| કોર્સ | 12 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 4.4 GHz |
| કેશ | 12 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 4 GB |
| SSD સંગ્રહ | 512 GB |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
| ફ્રન્ટ સ્પીકર આઉટ | 1 |
| ફ્રન્ટ માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| USB 3.2 | 2 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી ૨.૦ | 4 |
| Front Serial Port | 2 DB9 પુરુષ RS232 |
| Rear Serial Port | 4 DB9 male RS232 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| Ethernet Ports | 2 |
| વાયરલેસ નેટવર્કિંગ | વાઇ-ફાઇ 5 (802.11ac), ડ્યુઅલ બેન્ડ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 5 એમ્પિયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~240 વોલ્ટ્સ એસી, 50~60 હર્ટ્ઝ, 1.5 એમ્પિયર મહત્તમ |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 50°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | RoHS, ISO |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | ઇન્ડસ્ટ્રીયલ પીસી |
| થર્મલ ડિઝાઇન | ફેનલેસ પેસિવ કૂલિંગ |
| પરિમાણો | 197મીમી × 210મીમી × 65મીમી |
| પેકિંગના પરિમાણો | 340મીમી × 235મીમી × 105મીમી |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | એલ્યુમિનિયમ |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | એનોડાઇઝ્ડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | ડાર્ક ગ્રે |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 2.83kg, 3.25kg |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | Microsoft Windows 11 IoT Enterprise LTSC 2024 વેલ્યુ |
એસેમ્બલી એનિમેશન
થીનવેન્ટ IPC5: જ્યાં સામર્થ્ય અને સહનશક્તિનો મેળાપ થાય છે.
તમારી ફેક્ટરી અથવા પ્લાન્ટમાં ચાલતા સૌથી મુશ્કેલ કામો માટે આપણો ઔદ્યોગિક કમ્પ્યુટર તૈયાર છે. ભારે ધૂળ, ઉચ્ચ તાપમાન અને લાંબા સમય સુધીના સતત કામગીરીનો સામનો કરવા માટે ડિઝાઇન કરાયેલ છે.
તમને શા માટે પસંદ કરવો જોઈએ
- એકદમ શક્તિશાળી પરફોર્મન્સ જે એડવાન્સ મશીન વિઝન, ઓટોમેશન અને એજ કમ્પ્યુટિંગને સરળતાથી હેન્ડલ કરે.
- પૂર્ણ રીતે ફેનલેસ ડિઝાઇન, એટલે કોઈ મૂવિંગ પાર્ટ્સ નહીં, કોઈ ધૂળ અંદર નહીં અને એકદમ શાંત ઓપરેશન.
- ખાસ ઔદ્યોગિક જરૂરિયાતો માટે ભરપૂર કનેક્ટિવિટી: બહુવિધ સીરિયલ પોર્ટ્સ અને યુએસબી પોર્ટ્સ.
- 100% ભારતમાં ડિઝાઇન, તમારા પ્રોજેક્ટ્સ માટે વિશ્વસનીય ટેક્નોલોજી.
- સ્મૂથ એનોડાઇઝ્ડ ફિનિશ અને મજબૂત બિલ્ડ ક્વોલિટી જે વર્ષો સુધી ટકે.
તમારી ઔદ્યોગિક પ્રક્રિયાઓને વધુ સ્માર્ટ, વધુ વિશ્વસનીય અને વધુ કાર્યક્ષમ બનાવો. આજે જ તમારી મશીનોને નવી શક્તિ આપો!