Thinvent® ഇൻഡസ്ട്രിയൽ പിസി ഐപിസി5, Intel® Core™ i5-1240P പ്രോസസർ (12 കോർ), 4.4 ജിഎച്സ് വരെ, 12 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 റാം, 32GB SSD, 12V 7A അഡാപ്റ്റർ, വൈഫൈ ഇല്ല, DOS, ക്വാഡ് ഡിബി9 സീരിയൽ
SKU: IPC5-i5_12l-8-m32-12_7-X-DOS-4S
അതിവേഗം, അതിശക്തം, അച്ചടക്കത്തോടെ: Thinvent Industrial PC!
Specifiche Tecniche
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പന്ത്രണ്ടാമത്തെ |
| സീരീസ് | i5 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1240P |
| കോറുകൾ | 12 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.4 GHz |
| കാഷെ | 12 MB |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 8 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 32 ജിബി |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
| ഫ്രണ്ട് സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| ഫ്രണ്ട് മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 ഡിബി9 പുരുഷ ആർഎസ്232 |
| Rear Serial Port | 4 DB9 male RS232 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
| Ethernet Ports | 2 |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 7 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~275 വോൾട്ട് എസി, 50~60 Hz, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 50°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | ഇൻഡസ്ട്രിയൽ പിസി |
| തെർമൽ ഡിസൈൻ | ഫാൻലെസ് പാസീവ് കൂളിംഗ് |
| അളവുകൾ | 197മിമി × 210മിമി × 65മിമി |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 340mm × 235mm × 105mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലൂമിനിയം |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | അനോഡൈസ്ഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | ഡാർക്ക് ഗ്രേ |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 2.92 കിലോഗ്രാം, 3.34 കിലോഗ്രാം |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | FreeDOS |
Animazione di Assemblaggio
നിങ്ങളുടെ ഫാക്ടറി അല്ലെങ്കിൽ പ്ലാന്റിന് വേണ്ടിയുള്ള ഒരു ഓൾ-റൗണ്ടർ ഇതാ
സർവ്വോച്ഛ പ്രകടനം
ഏറ്റവും ക്ലിപ്തമായ ടാസ്കുകൾ പോലും ഒരു കുഴപ്പവുമില്ലാതെ നേരിടാൻ ഇത് പ്രാപ്തമാണ്. ഹൈസ്പീഡ് ഓട്ടോമേഷൻ, സങ്കീർണ്ണമായ മെഷീൻ വിഷൻ സിസ്റ്റങ്ങൾ, എഡ്ജ് കംപ്യൂട്ടിംഗ് എന്നിവയ്ക്ക് ഇത് തികച്ചും അനുയോജ്യമാണ്. ഒരിക്കൽ സെറ്റപ്പ് ചെയ്താൽ, അത് തുടർച്ചയായി പ്രവർത്തിക്കും.
തകരാത്ത റഗ്ഡ്നസ്
ഫാക്ടറി ഫ്ലോറിലെ ഉയർന്ന താപനില, ധൂളി, വൈബ്രേഷൻ എന്നിവ ഇതിനെ ബാധിക്കില്ല. ഫാന്ലെസ് ഡിസൈൻ കാരണം മൂവിംഗ് പാർട്ട്സ് ഇല്ല, അതിനാൽ പരുക്കൻ പരിതസ്ഥിതിയിലും സുഗമമായി പ്രവർത്തിക്കും. ഇന്ത്യയിൽ ഡിസൈൻ ചെയ്ത ഈ യന്ത്രം നിങ്ങളുടെ ഏറ്റവും കഠിനമായ ആവശ്യങ്ങൾക്കും തയ്യാറാണ്.
എല്ലാത്തിനുമുള്ള കണക്റ്റിവിറ്റി
പഴയ മെഷീനുകളുമായി കണക്ട് ചെയ്യാൻ നിരവധി സീരിയൽ പോർട്ടുകൾ ഉണ്ട്. ഇന്റർനെറ്റ്, നെറ്റ്വർക്ക് എന്നിവയ്ക്ക് ഡുവൽ LAN. ഡിസ്പ്ലേയിലേക്കും ഡാറ്റ ട്രാൻസ്ഫറിനുമുള്ള എല്ലാ പോർട്ടുകളും ഇതിൽ ഉണ്ട്. ഒരു സിസ്റ്റം കൊണ്ട് എല്ലാ ജോലിയും ചെയ്യാൻ കഴിയും.
സുഗമമായ ഇന്ത്യൻ ഡിസൈൻ
സുഗ്രഭമായ ഗ്രേ